Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini matokeo ya Uraisi hayakutangazwa majimboni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 2, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Mwanzoni NEC ilituahidi matokeo ya Uraisi yangelitangazwa Majimboni lakini baadaye NEC ikageuza utaratibu huo na kuamua yatumwe Dar-Es-Salaam ili wao wenyewe pale Dar ndiyo wayatangaze.........lengo lilikuwa ni nini?

    Sasa NEC inatangaza Majimbo ambayo JK yadhaniwa kafanya vizuri ili kukwepa yale yaliyotokea Kenya ambayo muda wote Raila Odinga alikuwa anaongoza lakini mwishoni majimbo ya Mwai Kibaki yakaletwa mwishoni na kummaliza Raila.............

    CCM wameishinikiza NEC ihakikishe ya kuwa hakuna hata wakati mmoja Dr. Slaa aonekane akimwongoza JK......

    Tukio la Morogoro Mjini la kuchakachuliwa fomu ya Uraisi nalo limeleta mashaka makubwa ya kuwa huenda nchi nzima fomu za Uraisi zimechakachuliwa........haya matatizo yasingelikuwepo kama Majimboni matokeo yangelitangazwa moja kwa moja............

    NEC inachofanya ni kuratibu hisia za matarajio ya wapigakura na hiyo siyo demokrasia hata kidogo.................

    matokeo yangelitangazwa majimboni ya Uraisi yangeliyapa kukubalika zaidi kwa sababu ni rahisi kuhakikika na wapigakura lakini sasa kazi hiyo kufanywa na vyama vya siasa badala ya wahimili wakuu wa demokrasia ambao ni wapigakura............

    Hizi ni njama za NEC kuhakikisha JK anarudi madarakani kwa kishindo........bila ya ridhaa ya mpigakura..................
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..You have a Point there.
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naona mwisho wa dhuruma hii ni mbaya. Siku 1 watajuta. Tusubir
     
  4. j

    joka Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata kama yangetangazwa huko unakosema, bado slaa angepigwa kwani hajakubalika vijijini kama ilivyo mijini. Kwa hali hiyo hakuna cha uchakachuaji wala shangazi yake nini bali hali halisi ndo hiyo. Tusijaribu kuwaadaa watu wakati ni hivyo! Mbona pale majimbo anayoshinda au uraisi haujasema nao chadema mmechakachua matokeo. Naona hoja hiyo haina msingi kwani hapa bukoba mjini slaa kura za urais mbona kaongoza??? Jumlisha kila jimbo ulinganishe na tume ya uchaguzi utakuwa umejijibu mwenyewe. Tafadhali tuwe wakweli tofauti na kakobe kwamba kaota mrema anakuwa rais au slaa. Nawasilisha.
     
Loading...