Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa Nini Matokeo ya Urais Pale Upinzania Unaposhinda Hayatangazwi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, Nov 2, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nafuatilia Matokeo ya Uchaguzi kupitia TV na Radio lakini kinachonishangaza ni Kwamba Katika majimbo ambayo CCM inashinda Matokeo ya Urais Yanawekwa wazi ila Kule ambako Upinzani Unashinda wanatangaza tu Ubunge Lakini Matokeo ya Urais hayatangazwi

    Naomba Matokeo ya Urais

    Mbeya Mjini
    Iringa Mjingi
    Moshi Mjini
    Mwanza
    Musoma Mjini
    Kigoma

    Mnaweza kuendelea

    Huko tumetangaziwa Ubunge tu ila Urais hawajatangaza,

    Je ni Strategy ya NEC Kuchakachua
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba makada wa CHADEMA watuhakikishie kama kura za Dr Slaa ziko salama, vinginenvyo wadau na wapenzi wa mabadiliko ya kweli katika nchi hii watakatishwa tamaa.
     
Loading...