Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini matokeo ya shule za private zinafaulisha zaidi kuliko za goverment?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by twenty2, Jul 6, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni vitabu sawa,elimu inayotolewa ni ya hapahpa ya mfumo wa tanzania kwann iwe private na sio governmenty?tatizo nini?walimu or wanafunzi?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni walimu na jingine wazazi kutokutilia mkazo watoto wao kuhusu kusoma..
     
  3. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    The answer is obvious: Zina walimu wakutosha na ambao wako well motivated. Pili zina vitabu na vitu vingine vya kutosha. Zina walimu wa kutosha na facilities kwa sababu ada ni kubwa sana
     
  4. n

    nickodemus Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata za serikali zinaweza kuwa nzuri kuzidi za private, kwa kuwa za Serikali zinachangiwa na kila mtu kwa kodi
     
Loading...