Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Matokeo ACSEE yapitie UDSM?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by leroy, May 2, 2012.

  1. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  2. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Simple. Tu ease the accessibility of the results. Kutegemea server moja mwa watu mamilioni wanaotafuta matokeo online haijakaa vizuri kwa hiyo zinatumika server za Mlimani na za Wizara.
     
  3. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nadhani wanajaribu kuyaweka kwenye servers nyingi zaidi ili kufanya access iwe reliable. Zamani wakiweka kwenye server za Necta ay Moe tu ilikuwa inazingua sana kuyapata matokeo hasa kwa siku za kwanza kwanza..lakini sasa angalau
     
  4. r

    roseric Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yeah i thnk its coz wanataka kurahisisha access ya hayo matokeo and kunguza foleni online kwa server za moe na necta , hallaaaaa
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hicho nacho ni kitu cha kulalamikia jaman?haters wa udsm utawajua tu.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Nahisi hamjamuelewa muulizaji swali lake regardless of axcesbility issue why ipitie udsm? Mbona hata ifm,sua,dit nao wana servers? Hilo ndio swali la mdau? Au kuna special gani kwenye servers za udsm? Mie nimesoma udsm kwhyo msiniite hater!
     
  7. R

    Raphael9 Senior Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msaada please kwa haya matokeo yangu III-15 HIST-S GEO-E na KISW-D ni apply faculty zipi? Na vyuo gani? Na vp? Kuhusu MKOPO?
     
  8. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo jaribu kuomba diploma tu kama kwenu ni familia ya kuunga unga lakini kama ni zile bora omba remidial course chuo chochote then utachaguliwa lakini utajilipia no mkopo.
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    haters kwa lipi? Kwenye ajira mbona siku hizi vyuo haviusiki kinachoangaliwa ni jinsi gan unauza your skills ondoa ganda kwenye bongo yako,watu wamesoma vyuo vya kata sasa wako njema vibaya,kuna b.itoz mmoja alipata Education Mliman na akapata BBA Arusha Unvst akachagua kuuza sura mabibo hostel sasa katupwa chaka huko mbamba bay anakula chaki wenzie wapo mjini wanakalia t.ako moja wallet ziko lumbessa mwezi mzima!
     
  10. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nikusahihishe kidogo. Hayapitii UDSM. Yanamewekwa kwenye server za UDSM. Sababu kubwa ni kama zilizotajwa, kupunguza msongamano kwenye server moja kwa kuwa watu wanao access ni wengi. Kuweka kwenye server za watu wengine inahitaji inahusisha uhusioano uliopo kati ya anayeweka na wenye server ( Nadhani umeelewa). Vile vile capacity ya hizo server. Kuna vi server vingine haviwezi kuhimili load. Upo hapo?
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kukalia **** mojaaaaaa...... Halaaaaa......
     
  12. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na kwa nini yapitie server ya UDSM na sio vyuo vingine;
     
  13. s

    sugi JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mh,haya,next year tutayaweka kwenye server ya Tumaini university na UDOM
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mtu anayecompile na kuyafanyia analysis hayo matokeo yupo UDSM. Kuwasaidia tu, anaitwa Dr Mbamba. Huyu amekuwa akitumiwa na Necta miaka mingi.
     
  15. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,435
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    wakati nikiwa pale udsm, sikuwahi kuangalia matokeo kupitia NECTA, web yao inasumbua sana. lakini ukifungua matokeo kupitia udsm, wala hutahangaika kuyapata. nadhani wana server yenye uwezo mkubwa kuliko ya necta
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,435
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    usihangaike na faculty, nafasi zote za coz weka socia science, lakini kozi iwe B.A. Ed. unaweza kupata. ukijifanya kuwa sijui nani, utaumia
     
  17. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata kijijini maisha mazuri yapo ukiamua....mi nipo kijijini nafanya kazi huu ni mwaka wa pili namiliki mkoko mmoja wa biashara na nyumba mbili migombani.....na mjini ctaki kukaa cjui hapo vipi? Maisha ni juhudi yako na cio kukaa mjini au kijijini...funguka weye!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    achana na huyo mshamba mkuu!!ye anaona dili kukaa town wkt mifukon hana kitu.
     
  19. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Sababu ni moja pekee. Mwenyekiti wa NECTA ni Profesa Rwekaza Sympho Mukandala. Yeye ni Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam.Ameamua kuwasaidia vijana wake kuyapata matokeo kwa haraka na kwa urahisi kupitia alipo. Basi.
     
  20. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu senetor najua upo udsm and i lyk ua comment buddy! Ucjal i wil fynd u one day bt f u lyk mtafute ma young bra yupo udsn Baed yupo llps! Pm me folk f u wish!
     
Loading...