Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini matatizo vyuo vikuu tanzania hayatatuliki?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JOMBAAA, Jun 15, 2011.

  1. JOMBAAA

    JOMBAAA Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu viongoz wetu si wasema ukwel,hawatekelezi haadi zao kwa wanafunzi.mfano. Udom waliaidiwa watakwenda fied lakini viongozi wamewadanganya. Hatima yake ni kuwarudisha kwa wazazi wao.kwel viongoz wa namna hii wanatufaa watanzania?
     
  2. W

    Wabo Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    siyo vyuo vikuu pekee hata matatizo km umeme, umasikini , hayato isha sababu ni uongozi mbovu
     
Loading...