Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini mashoga wameendelea kujazana kwenye vilabu vyetu vya usiku??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 8, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hapana sio pdidy bana
    nshazeeka sasa natunza familia ..nimesikia mtangazaji mmoja wa clouds fm
    arnold kayanda kipindi cha jahazi akisema pamoja na serikali kukaa kimya
    kuhusu yale madude yetu mwenzie akauliza yapi yale macameroon uyajui??
    Nikasema yalaaaaaaahhh kijana vipi tena,,akuishia hapo akasema nimekuwa
    nikzunguka baadhi ya club haya madudu yamezidi kuongezeka kila kukicha kwa kweli
    pamoja na cameroon kusema nahisi ameangalia idadi ya haya madude yanavyoongozeka
    mmmmh..nikasema ningekuwa bungeni ningemuuliza kijana atupe muelekeo zaidi tuweze
    kuelezea serikalini jinsi ya kuwaondoa kabisa haya mauchafu....
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    nilishajipiga ban kusikiliza klaus fm na sijui ban yangu itaisha mwaka gani
     
  3. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pdidy,

    Nadhani siku hizi wanaongezeka kwa sababu kuu mbili

    1. Wanaume, rijali, wanaopenda kulawiti wanaume wenzao wameongezeka.
    2. Wanaume wenginehuzaliwa na female hormones, even their shape will deveope like a woman.

    Swali nililonalo: Je, kwa nini wanaume rijali wafanya hive? Bila waliwitiji, hakutakuwa na soko la ushoga! Na mbaya zaidi, unakuta watoto wadogo wanalawitiwa na watu wa karibu yao, kuna kesi za baba, wajomba, kaka, binamu, jirani, imam, padri, etc, za kulawiti watotowadogo wasioweza kujitetea. Huwawanawachezea hadi ujana wao, je, nikosa la nani huyu kijana alikuwa anapendakufanywa?

    Na wale walio jela, men gang rape a fellow man. How is this man affected psychologically?

    Alafu utakuta hawa hawa waliwitiji ndio wakwanza kutoa tamko la kupinga na kuwanyanyapaa mashoga.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Fanaudhubilah min thalika!!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mnaoendekeza usasa wa kwenda na watoto bar na klabu za pombe, hili nalo ni somo tosha kwenu. Majifunzo ya mambo mabaya kwa watoto huanziia huko pia, maana mtoto lazima atakuuliza 'baba yule nani mbona mwanaume lakini yuko kama mwanamke. sijui utamjibuje?
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hilo ni tusi au?
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no ni kibwagizo/kipambio @ndyyoko!
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mungu tuokoe na hizi laaana! Mweee ...
     
  9. N

    Ndoano Senior Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huna lolote we ni mfuasi wa sugu kupitia shangazi virus.acha kufikiri kwa kutumia ucameron
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wamegundua kua mko tayari kuwa kamerun
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Yo Yo yuko wapi aje atupe majibu
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    yaani mbaya wako rijali na nanii zao ziko sharp mbaya!!
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    HALOOOOOOO HALOOOOOOOOOOOOOOOO IJUMAAAAAAA IKWAPI NIENDE TRAVETINE KANGA MONGOKO
    HILO NALO NENO!!!!mPWAAAAAAAAA
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    unahisi wale wanaolawiti wattoto waao walikuwa bar na watoto wao??eeh
    la hhasha msaidie huyu mkubwa kwanza hao wadogo wataelimishwa...unajua ukipenda nzi sharti uwe na kidonda
    hilo nalo neno!!!!!!!!#@#$$
     
Loading...