Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Marais wa E. Africa hawakuhudhuria Maadhimisho??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Dec 11, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF hadi sasa sijapata sababu maarum zilizo fanya majirani zetu hasa wale waliopo katika jumuia ya Afrika Mashariki wote kushindwa kuhudhuria Maadhimisho ya Miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kutoliweka suala la ARDHI katika EAC
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni ishara tosha kwamba JK hapendwi hata na Mashost zake.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda hawajaona ligic ya miaka 50 ya Tanzania badala ya Tanganyika!!!
    Itabaki kuwa changamoto kwa serikali na washirika wake.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hawataki kuhusishwa na ombaomba
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    na hiyo serikali inasemaje kuhusu hilo?au hawajaliona?hivi msemaji wao ni nani?
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waliogopa kulipukiwa na ile mizinga ya kizamani. Kwani hawana habari na yaliyotokea Gongolamboto?
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aulizwe yule mh wa kule mtama atakuwa kwenye position ya kulisemea hili
     
  9. babad

    babad Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiwalaumu kwani inawezekana hawajui ni nchi gani imetimiza miaka 50 kwani Tanzania bado haijafikisha na Tanzania bara siyo nchi.Huu ni usanii wa kisiasa
     
  10. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana hawajafafanuliwa vizuri wakaelewa na hawajawahi kusikia Tanzania ilipata uhuru mwaka gani, wao wanasoma kwenye History ya kuwa Tanganyika ilipata uhuru kutoka kwa mwingereza 1961, na Zanzibar 1963, na katikati kuna muungano 1964 ndio maana likazaliwa jina Tanzania, sasa wanajiuliza wanasheherekea uhuru wa Tanzania au muungano wa Tanzania. Sasa tunasubiri na Zanzibar nao watimize miaka 50 nayo yatangazwe maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru Tanzania. http://www.tanzania.go.tz
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Hahaha.. .
    bado anafikiria kauli ya kuwajibu marekani
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    hii ni kulipizana kisasi. wengi walisusia kwenda Burundi kwenye ule mkutano wao hivi karibuni na hiyo itakuwa mwendo mdundo kwa nchi zetu kususiana!
     
  13. I

    Idodi Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo jumuiya yenyewe isha sambaratika. Haipo tena. Thus why hata Burundi jk hakwenda.
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, sababu maarum ni kuwa wanafahamu kuwa hata wasipokuja kwenye hizo sherehe hakuna watakachopoteza. Tanzania imeshapoteza hadhi yake kwenye jumuiya na wenzetu wameshaona kuwa hatuna influence yoyote
     
  15. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    awkwarrrrd...! walikua wanaepusha awkward situation baada ya wikileaks papers kutoka. JK alikua anawasema vibaya wenzake kwa US. alisema Museveni ni dikteta anayetaka kutawala EA na yupo tayari kutumia maguvu kufanikisha azma yake, alisema Kibaki alichangia vurugu baada ya uchaguzi Kenya.
     
  16. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    aa wenzetu walikuwa wanaendeleza mipango yao kushuhulikia thamani ya pesa zao hawakuona sababu za kuja kushinda na njaa uwanjani kuangalia farasi na mbwa wa police
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Rais wa Zanzibar alikuwepo
    .
     
  18. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,964
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Inaonesha wazi wamesusa. Sioni ajabu kwani huyu jamaa ajitia kujua sana wakati hana lolote. Baada ya miaka yake Tanzania itabidi ianze upya mahusiano yake na nchi hizi. Huyu jamaa anaona rafiki zake ni wazungu tu, hao hathubutu kuwaudhi.
    Do, how things have changed! Tanzania ilikuwa ikikohoa tu viongozi wote wamefika. Ni nchi pekee iliyowahi kuwakutanisha Mugabe, Nkomo na Sithole siku moja!
     
  19. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    je mabalozi wao au wawakilishi wengine walikuwepo?

    huenda tishio la al-shabaab sio hadithi na vyombo vya usalama
    vikashauri mkusanyiko mkubwa wa viongozi ungeweza kuwahamasisha hao
    jamaa walete balaa.

    pia huenda hawakualikwa
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wameona ujinga na kupoteza muda kwa jambo lisilo na tija
     
Loading...