Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini maoni ya katiba yasinge kusanywa ki kanda

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by DCONSCIOUS, Jul 1, 2012.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nashangaa kuona maoni ya katiba tume ita kusanya kwenye baadhi ya kanda hapa tanzania, madhara ya hii ni kuchukua maoni ya watu wenye matatizo ya ina moja dini ya aina moja na shughuri za uchumi za aina moja kwa mfano mikoa mingi ni ile ya pwani na Zanzibar wengi ni waislam na wengi ni wavuvi vipi watu wa Iringa ,Mbeya na Rukwa? Ambao ni wakulima na wakristo? Maoni yao yatawakirishwa namna gani?
     
Loading...