Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini makeup ???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwiba, Jan 20, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hivi ni kwa nini wawake wanapenda kutumia MAKEUP ? Na ni faida gani wanapata ? Je kuna kasoro zozote zinazowafanya watumie makeup ? Nasikia wakijipaka makeup wakiamka asubuhi uso unakuwa kama bazoka ni kweli ?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe nawe,ngoja waje wenyewe wapaka make up maana sio wote
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kila mtu ana sababu yake,mwingine kufunika madoa au kasoro kwenye ngozi

    kuongeza mng'ao wa ngozi ipendeze zaidi etc etc

    si kweli kuwa ukipaka makeup ukiamka uso unakuwa ka bazoka labda kama za kuchubua au bleach
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata wewe unahitaji make up!
     
Loading...