Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini maharamia hawa wasiwe wanawashughulikia mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jun 28, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mimi ningekuwa nawasapoti sana iwapo wangekuwa wanawatafuta mafisadi wakuu wanaotajwa kuwakamata na kuwafanyia vitendo vya unyama kama vile walivyofanya kwa Dr Ulimboka.

    Kwa kweli ukilinganisha na madokta, hawa mafisadi hawafai kuishi kwani wao ndiyo wanaikosesha serikali pesa za kuboresha huduma za afya na nyinginezo.

    Ningependa waanze na huyu jamaa...... halafu afuate huyu..... na huyu..... na huyu....
     
  2. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    laana ya baba wa taifa inaitafuna nchi, bado laana ya walala hoyi inakuja, angalia viongozi walivyo jilimbikizia mali umma hawana utu mioyoni mwao, vichwa vigumu misili ya fisi pori, mwalimu nyerere haku jali nafsi yake kama ilivyo kwa hawa wakiugua mafua wana kwenda kutibiwa ulaya ndiomaana hawamjali daktari, amani ipo wapi?
    tumuombe mungu atunusuru na hawa viongozi ambao hawana hadhi yakuitwa viongoz ni vidokozi inasiktsha.
     
Loading...