Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Madaktari mliipigia kura CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John W. Mlacha, Jun 24, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Haya yote yanayotokea yanatokana na sera mbovu na uongozi mbovu wa serikali ya ccm.
    Madaktari na familia zenu nyie ni wasomi na mnajua kabisa jinsi serikali ya ccm inavyowaibia wananchi, mnajua kabisa jinsi viongozi wa ccm walivyo waroho na wanavyojipenda wao.
    Mnaona kabisa jinsi wanavyowazadharau nyie madaktari wa hapa nchini. Wao wakiumwa wanajipeleka india kwani wanawaona nyie kuwa mpo shalow. Lakini cha kushangaza mliipigia kura ccm bila shaka.
    Nyie madaktari mpo sio chini ya watu 10,000. Kura 10,000 si haba.nyie ni watu waelewa na kwa elimu yenu mnaweza kuchambua na hamuwezi kudanganywa na t shirt.
    Ambaye ameipigia kura ccm ndiye atakayekuwa wa kwanza kutokwa na mimate hapa. Ninasikitika sana kuwa mmeiweka ccm madarakani lakini mme fail kusolve iisue yenu kwa njia ya diplomacy. Kwa nini mliipigia ccm kura?
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kura ni siri ya mtu wewe umejuaje kama waliipigia CCM? Wewe ulitaka wakipigie chama gani?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    uamsho
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kufanya kosa sio kosa, kosa ni kurudia kosa.
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Amina............
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe tumeishakuzoea siku hizi umekuwa Futuhi wa JF.
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Uamsho. By Masanilo
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tusiwalaumu wameshajifunza watajua kura yao wampe nani 2015 wakifanya makosa tena hapo wakigoma sito waunga mkono
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    madokta waliipigia cdm ila magamba yaliiba kura kama yalivyoiba epa kuingia madarakani
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo umekiri kuwa Chadema walishindwa sasa mbona Slaa, hataki kukubali ebu kamfahamishe mwambie kuwa Madaktari waliipigia kura CCM.
     
  11. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kamanda Mbowe ameshasema CCM wakishinda 2015 atajiuzulu siasa.

    2015 mtoto hatumwi dukani.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni hoja nzuri..madaktari inaonekana hawana imani kabisa na serikali so uchaguzi ujao mpige kura vizuri lasivyo matatizo yenu hayataisha
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    walitakiwa waiondoe sisiem madarakani iwe kwa kuwapigia kura peopleeeeeeeees au hata TADEA
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cdm chama kubwa, ilumemaliza likizo?, anaenda zombe sasa...
     
Loading...