Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini LOWASA hajawahi unga mkono vita kupambana UFISADI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by greenstar, Feb 5, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu EL ni kituko cha mwaka,hajui kama watanzania washajua janja yake ya kufanya harambe ni yakuficha maovu yake? My Take kwake aache kuwahada wachungaji wenye dhiki ya maisha ili wampe mialiko ya harambe ,MUNGU atamuaibisha kila aendako hadi pale atakaposema ukweli wa RICHMOND ..pole sana EL huna nafasi ya kuwa RAIS.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Greestar, acha uongo wako, pale Dodoma Lowasa aliweka wazi mbele ya mwenyekiti na wajumbe wengine kuwa yeye hahusiki na Richmond-wewe una agenda gani dhidi yake. Kwenye taito yako imeuliza kuwa nikwanini Lowasa hapigi vitq ufisadi- unajua alichofanya kwa DAWASA wakti akiwa Waziri mwenye dhamana ya maji?!.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nasizia hasa kwakusikia jina la huyu babu,wa Tz wameshaamka sikuizi kama hafai hawampi kama anafaa watampa.kumpaka matope wala hakukusaidii kitu,ebu tuletee mambo mapya.....
     
Loading...