Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini lakini kampuni ya Coka Cola...!!!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchapaji, Apr 20, 2010.

  1. Mchapaji

    Mchapaji Member

    #1
    Apr 20, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, ni matumaini yangu mnaendelea vyema na majukumu.
    Nachukuwa nafasi hii kueleza kile kinachonishangaza. Hivyi karibuni kiwanda cha Coka kupitia vinywaji vyake walitangaza zawadi mbalimbali za kujishindia pale utakapotumia moja ya vinywaji vyake...
    Cha ajabu namalizia kreti ya tatu hapa nyumbani kwangu na hakuna dalili hata ya Soda ya bure...
    Jeh! watu hawa wana-share faida na wateja wao kama ilivyo maana ya promotion hiyo au wanazidi kujiongezea faida wao wenyewe?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ha ha ha...pole sana ndugu...unataka kukwea pipa?..ni kweli soda za bure zipo ila hizo ticket ndio najiuliza kama zipo kweli...lakini usife moyo...kunywa soda za kutosha
     
Loading...