Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini kuna sheria moja kwa masponji na nyingine kwa masimenti?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Aug 18, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Katika peruzi peruzi kwenye mtandao wa Raia mwema nimekutana na Makala hii amabao nikaona si vibaya nikashirikiana na wenzangu kuisoma.

    Kichwa cha habari kinakwenda kwa jina ili:

    Kwa nini kuna sheria moja kwa masponji na nyingine kwa masimenti?


     
Loading...