Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini kuna mochwari?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by aduwilly, Jan 29, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kweli madaktari wanamsaada kwenye maswala ya utabibu kwa nini hospitali zinajengwa mochwari na zile ambazo hazina zinaandikiwa bajeti ili ziwe nazo?

    Madaktari wote waliogoma waende kule alikosema Mzee Malecela
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    serikali inajua fika kuwa lazma watu wafe ndo maana kuna mochwari,pia kuna ajali n.k
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Non sense
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ww ni mtu anayependa kujua.hongera sana.
    Mtu Akifa ina maana alichelewa matibabu au ugonjwa wake hautibiki au alipata ushauri m'baya
    Au tiseme uzembe.
     
Loading...