Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini kukata 'kakofia'?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kashaijabutege, Dec 7, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kama kazi ya MUNGU haina makosa, kwa nini kina baba tunakata 'vikofia' vya 'fimbo shughuli' kwa kisingizio cha ustaarabu wa Mashariki ya kati (yaani kama wanavyofanya Wayahudi na Waislam-kutahili)? Mie napanga kuwashitaki wazazi wangu wanirudishie 'kikofia' changu.

    Naomba ushauri kabla ya kuchukua hatua hiyo.:target::target::target:
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmh haya ngoja nikapate msosi kwanza............kofia??????????
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kofia ipi ya kichwa si yavuliwa au yakatwa???
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wapaswa kuikunja kwa mbele
     
  5. p

    pierre JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwa afya yako.Inapunguza pia maambukizi we vipi???????Unatakiwa kuwashukuru wazazi kwa kuliona hilo ili wasije kosa mtoto ndio maana waliondoa hiyo kofia
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Maambukizi niyapate wapi, wakati wa kuoga? Nataka 'kakofia' kangu.
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kai unayo kashaija!!!mimi bana mungu aliniepushia mbali na hao waliokuwa wanataka kukata kakofia kangu!mpaka sasa ninayo kofia yangu ipo salama kabisa!Kuna raha yake bana asikwambie mtu bana mimi pamoja na wife na watoto wangu 2 hamna shida kabisa!tena kumbe kofia huwa inakuwa kubwa kadri ile fimbo inavyooongezeka ukubwa!sasa hivi hii kofia yangu ni lazima niibetua sana tu ili niweze kukifikia kile kichwa!poleni sana nyie mliokatwa kofia zenyu!!!!!!!!!!!
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ama weye sasa ndio solution gani ulotoa kama sitakuongeza swali tena lol!!! hufai kuwa mwalimu hata kidogo,,,
    :washing:
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii nilionayo kofia yake unaweza kuifunga mara mbili hivi, kama vile mtu unavyokunja shati la mikono mirefu!!!raha kweli.....
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    JF kuna visa vya aina yake.

    Kuna mtu keshawahi kutaka afundishwe namna ya kuondoa ubatizo manake hakubatizwa kwa ridhaa yake, wazee walimlazimisha!

    Leo nasikia kofia.....mmmh
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    acha kuniongezea hasira. Dini unaweza kubadili, kakofia utakapata wapi tena?
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana kijana!asante mungu kwa kuniepusha ni hii balaa
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Hahahaaahahahaaaa heri nimeshakula nimeshiba, haya kofia imekujaje tena humu? mara kofia, jogoo, mara sijui nini mwisho mtakuja na thread za maharage.... mie nadhani kofia haina ugomvi japo nilichangia kuondoa kofia za wengine!! kichwa kikishakua sugu ile sumaku hupotea hivyo hainasi kwa kiwango kilekile ilitakiwa ibaki vilevile ili iwe full chaji anytime ukitaka kuwasha gari!! kichwa cha gari moshiii
     
  14. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kashaija shukuru tu ilivyokatwa,imekupunguzia maradhi.mbona na kucha unakata na hulalamiki?
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kucha zinaota, kwani 'kakofia' kanaota? Mbona marehemu AKUKU amefariki na miaka 94 na wake 100 akiwa na 'kakofia' kake?
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiii umeishika kakofia ee kakofia eee,,,kanunue kwani si zimejaa tele madukanii mi sikuelewi bwanaaa...
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Koooooooofiiiiiiiiaaaaaaaa
     
  18. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nilham Rashed, usichojua nini? Kofia ya 'ngozi ya mtu' nitaipata wapi? CHUNYA? Tafadhali usinizidishe uchungu!
     
  19. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nsamehe???
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimekusamehe. Nikuulize, hivi wewe ndiyo huyo ninayemuona? Mtoto mashaaallah, umeumbika usoni! Nomba picha uliyo wima.
     
Loading...