Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini kila mara Disco Toto zinaua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Sep 14, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    WanaJF
    Tumepokea kwa masikitiko makubwa msiba wa watoto wetu waliokufa hivi majuzi baada ya umeme kukatwa ghafla. Mungu azilaze roho za wapendwa MAHALI PEMA PEPONI - aMINA
    Kama sikosei hii siyo mara ya kwanza kutoke kwa madahara haya. Kumekuwepo na historia ya janga kama hili kwa watoto wetu kila kipindi cha sikukuu.
    Je ni kwa nini na tuchukue hatua gani kudhibiti hali hii?
     
  2. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kweli maskini, May God rest their souls in peace.
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amen
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    halafu mbona disco toto haziui siku za sikukuu za kikristo zinaua sikukuu za kiislam tuu,iddd nininii ,idd elifitri,iddd maulidi nakadahlika sijawahi sikia XMAS au PASAKA ,disco toto limeua au JK anatoa kafara nini?waislam kuweni makini na JK
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Disco Toto zinaua kwa sababu hatuna utaratibu wa kujifunza kutokana na makosa yaliyopita
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mimi nadhani its high time serikali i ban hizi disco toto......kwa sababu nikikumbuka ya Tabora,na mwaka huu huko luxury pub temeke, hakuna sababu ya kuendesha the so called disco toto kama hatuwezi kwuahakikishia usalama wao

    Yafungwe hadi tutakapokuwa na kumbi zenye kueleweka
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Hivi disco toto huwa zinapigwa wakati wa sikukuu za kiislamu Tu.......??? Maana sijawahi kusikia disco toto limeuwa kwenye sikukuu za kikristu.............!!!
     
Loading...