Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Kikwete hasafiri tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jan 13, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    wakuu naombeni kama kuna mtu mwenye hizi taarifa,tunasikia viongozi wa dini walimfata na kumwambia aache kabisa tabia ya kusafiri hovyo hovyo kwani ni mzigo kwa taifa
    tumefatilia sana hizi taarifa lakini nafikiri zilifanyika kwa siri sana,mwenye taarifa atutonye kidogo tunatengeneza biography ya huyu mweshimiwa kikwete!
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wamemchoka huko anakoenda maana hamna cha maana anachoomgea zaidi ya kujichekesha na kulala tu kwenye mikutano sijui aliumwa na mbung'o utotoni
     
  3. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliyekudanganya nani? Anasubiri mapato ya kigamboni yaongezeke aanze kusepa tena,
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari za Shigongo unazileta hapa za nini? Lete source ili watu wajue seriousness yako, siyo kujiropokea tu.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mkuu kuna taarifa za watu wenye busara walimfata na kumpa real,hii ni kweli?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    ina maana safari zake alitegemea hela za kivuko?tuwe serious jamani
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu JK kutosafiri haiwezi kuzuiwa na ushauri wa mtu yeyote!!
    Kwa sasa amepaa zake US!! Wewe cha kufanya subiri tu picha na ma-celebrities wa US!!!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Taarifa zinasema kwenye safari yake ya mwisho alikoenda kule ughaibuni aliaibika sana.
    Kumbe hata wazungu wamemchoka. kila nyumba anayofikia anaambiwa hakuna malazi, hata gesti bubu za wazungu alinyimwa kulala.
     
  9. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezo
    Nafikiri kuna usahihi wamemchoka kwani amekwenda kila mahali duniani safari 300 sio mchezo du!:A S 465:na kwa kuwa Luhanjo alisitisha Ajira kwa 50% huenda waraka wa kupunguza matumizi ya Ikulu umemkwamisha. Labda anapumzika kukusanya nguvu hij winter huko ulaya anakokutamani sana kuna baridi kinoma kwa afya yake koti zito. Tusubiri kajua katoke as usual kiguu na njia. Ukweli ni kwamba Hazina pesa zimekwisha labda achapishe noti mpya ajimwage
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mkuu nakuambia kikwete hawezi kusafiri tena,hii taarifa yako sio ya kweli
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kasima ya Safari imekata..Baada ya Maazimisho ya Miaka 50 ya Uhuru, kumekuwa na Ukata Mkubwa sana Serikalini..Safari za viongozi zimepunguzwa kwa asilimia 80%
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mkuu unataka kusema mshahara wake wa kila mwezi hawezi kusafiri na kurudi na kutanua anavyotaka?
     
  13. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaka toka ameingia Madarakni hajawahi kutumia mshahara wake..safari zote anazofanya zina gharimiwa na Serikali, ni za Kiserikali kwa maana nyingine..mshahara hautumiki kwake hvi sasa.
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    ndege hazipati ajali siku hizi...mungu aepushie mbali.
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sawa inawezekana hatupendi afanyayo ila ni Raisi wetu wakubwa heshima kidogo haikupunguziii kitu kumpa heshima yake....
     
  16. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa rafiki yake Obama (Washington DC, NY) baridi kali sana naye mbovu wa baridi na snow ndiyo maana kipindi hiki katulia kidogo safari za majuu
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    tunasikia amewahi kukaa marekani week tatu mpaka obama akasahau kuna rais mgeni ndani ya nchi yake'mimi siamini hii!
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...wamechoka kumpa nauli ya kurudi huku!
    Hahahaaa natania tu.
     
  19. a

    adobe JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Anawachosha wenzetu hawataki tena kumuona.na wamemjua kilaza anapokua anatoa speech zisizo na mshiko(pumba)
     
  20. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Marais wote wa Afrika wameacha kusafiri safiri kama sio lazima, labda wanachelea kukutana na waziri mkuu wa London!!
     
Loading...