Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KWA NINI KIKWETE HAENDI KUHIJI (HIJJAH) MECCA? Ili aitwe Alhadj Dr Dr Dr J.Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by It is Sur_Plus, Jan 1, 2011.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ivi ni kwanini Mh. Dr Dr Dr J.Kikwete haendi Mecca hukiji nae aitwe Alhad'j Dr Dr Dr Kikwete.
     
  2. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmm mmmmm Hili nalo neno.?????
     
  3. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    neno haswaa ndo maana nimeliweka jamvini
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ataenda siku akipenda na nafsi yake ikipenda kufanya hivyo (very personal thing)

    Besides ina kuhusu nini uhusiano wa mtu na Muumba wake?

    Wewe umeshaenda?
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa midhambi aliyonayo kwenda hawezi hata kidogo maana wanaoenda kujisafisha kule angalau ni wasafi at least
     
  6. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inahusiana vipi na urais wake? Inatuhusu vipi sisi? Maswali mengine bana...
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeshakuwa mungu
     
  8. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe mwenyewe hapo umeshajichumia dhambi bureee kwa kumhukumu binadamu mwenzako. Ya nini?
     
  9. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lete ushahidi kuwa hajaenda kuhiji.
     
  10. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Off touch!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    imekuuma sana pole sana, hawezi kwenda huko afya mgogoro ataenda, halafu siyo msafi....
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imeniuma? kwanini?

    Hawezi kwenda akienda utafanyaje?

    Siyo msafi? - wewe mungu?
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Nilisikia ukienda huko utakuwa unaitwa alhaji....ila mimi napendekeza Mecca ihamishiwe Marekani hapo nina uhakika atakuwa anaenda kila wiki....
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mavyeo kama ya alhaji komredi nduli idi amini
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    we jamaa umenichekesha ...ngoja nikapate 1 moto
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kusikia bila kuhakiki ni uzezeta.
     
  17. M

    Mwera JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akienda hijja asiende wewe inakuhusu nini?hayo ni mambo yamtu binafci hayapaswi kuingiliwa,ila hili swali ungemuuliza mwenyewe jk,kwa msaada chukua nambayake yasimu,ni 07*4***777 hizo nilizoacha kukupa ni Pm ntakupatia ukiwa unamaelezo yakunitosheleza.
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Imeniuma? kwanini? kauli yako hii "ina kuhusu nini uhusiano wa mtu na Muumba wake?" ulisahau kuwa JK ni rais wa Tanzania tuna haki ya kumjadili
    Hawezi kwenda akienda utafanyaje? -Atakuwa ametekeleza nguzo ya tano ya dini yake kama sikosei ila sahau JK kwenda Mecca labda ihamishiwe Marekani
    Siyo msafi? - wewe mungu? - kwani mimi nataka kwenda Mecca, mimi siyo Mungu ila JK siyo msafi hata kidogo.
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenda kuhiji kunahitaji mtu msafi au ni kwenda kujisafisha?
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bado hainiumi kitu chochote aende asiende Tanzania kuna waislamu millions kila mwaka wanaenda watu 3000!

    Kwahiyo akiamua kutokwenda atakuwa kwenye kundi kubwa tu la Waislamu..ok

    JK siyo msafi..lol...alikwambia yeye ni nabii?
     
Loading...