Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Kikwete aliwakimbia waandishi wa habari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, May 5, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Jakaya kikwete aliwaita wahariri wa vyombo mbali mbali ikulu ili kuwatangazia uteuzi wa mawaziri. Lakini alipomaliza tu kutangaza akakimbia! Kulikoni mh Jk? Si uliwaita? Kwa nini hukutaka maswali mheshimiwa?. Kama ulijua utatukimbia kwanini utuite?

    Kwa kweli nimesikitika sana kuona Rais anakimbia maswali!
    Nadhani aliogopa kuulizwa kuhusu kumwacha ktk baraza la mawaziri Mkuchika, Maghembe, na Wasira?
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu ni kilaza anaogopa maswali.
     
  3. m

    munange New Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh, inashangza! huenda hakujiandaa kwa maswali.....
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anakikimbia kivuli chake. Alijua ameboronga kabisa.
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Aliogopa kafafa chake kitamdondosha...
     
  6. k

    kagame Senior Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unadhani angeweza kweli kujibu maswali mazito ya wale wahariri? Kama alishindwa kujibu vyema sababu za kwanini watz ni maskini unadhani angeweza kujibu vp la kwanini mawaziri waliofisadi nchi na ushahidi upo wawajibishwe kisiasa tu wakati nchi inaongozwa kwa sheria, kanuni na taratibu zake huku ikisemwa hakuna aliye juu ya sheria? Pangemeguka
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Si mnamkumbuka enzi zake alipokuwa rafiki wa press? Alikuwa akiwaita mwenyewe na kujibu mwenyewe kila hoja mpaka technical, leo imekuwaje anawakimbia marafikize vipenzi? Hapa tuna rais anayekimbiza siku jua lichwe! Ameamua kubeba mizigo yake km pinda, malima, mkuchika, wassira, simba, nk na hataki maswali yasiyo na maana
     
  8. a

    adamjumakin Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwezo mdogo wa kujibu hoja papo kwa papo,amezoea mpaka ziandaliwe
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama kweli wewe ni mwandishi wa habari basi ulitakiwa ujue kua kuna wakati rais anaiita waandishi wa habari na kunakua na maswali na majibu...na kuna wakati mwingine akitaka kutangaza kitu kwa wananchi wote then anafanya hivyo kupitia kwa media i.e waandishi wa habari, television na radio... ukiangalia hata obama, cameron na viongozi wengine duniani kuna saa za maswali na majibu na kuna saa za kutanganza kitu muhimu kwa nchi nzima kupitia nyie media alafu basi wanaondoka zao kuendelea na shuhuli zingine...kama hiyo ulikua wewe hujui basi ningeomba urudi tena shule ukaendelee ukasome zaidi:thinking:
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anawahi haja kubwa
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hilarious !
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Wanabodi mnakumbuka zamani alishaleta mfumo Fulani wa kuulizwa maswali na wananchi mwisho wa mwezi kupitia Simu Ikadumu mara moja tuu Kumbe wapiga simu walikuwa Wana waandaa
     
  13. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sawa kabisa.alikuwa na msg aliyotaka ifike bila kuchakachuliwa!!!

     
  14. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Kama walikuwepo hawa Said Kubenea, Absalom Kibanda, yule wa gazeti la mwananchi, (nani sijui, nimemsahau though nilimwona) Charles Kulingwa, mzee wa maswali magum wa Tanzania Daima na wale wa Raiamwema unategemea nini? lazima akimbie, si unajua hawa ni masikini jeuri? hawategemei fadhila za wakubwa ili waishi, wanategemea fadhila za mwenyezi Mungu ili waishi, wanaipenda nchi yao kuliko matumbo yao, so wangempachika maswali magumu then angejihisi kudhalilika because kwa style ya mtu kama Kubenea, yeye na hakika angeenda mbali zaidi na kuchapisha maswali ya ana kwa ana na mkuu so tungeona anavyo jidhalilisha, so tafadhari naomba msimlaumu baba Mwanaasha kwa hilo, tatizo ni uwezo na dhamili yake vilikataa.
     
  15. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi kweli mtu anaweza kukuita halafu akukimbie???
     
  16. Msichoke

    Msichoke JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    wewe unaemwambia mwenzio arudi shule we ndio uanze kurudi faster....kama hataki maswali si angeijumuisha kwenye hotuba zake za mwisho wa mwezi au wangepeleka press realese kila media au angeenda tbc akakae na malin hassan watangaze nini maana ya kuita watu wakusikilize? That means kama wanaswali wakuulize kama hawajapublish.......msizarau hoja za wenzene kwa maslahi ya hisia zenu.
     
  17. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kingine nilichoshudia ,jk baada ya kutangaza alikaa kama kapigwa ganzi then akageuka na kutokomea ,wahariri wakaangua kicheko tbc kuona vile wakabadili kipindi ghafla wakatuwekea bendi,inashangaza.
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Upo sahihi Mkuu, lakini bado suala la kwa nini kawaita? Kawaita kwa sababu tu Obama, Cameron wanafanya hivyo na Kikwete afanye? Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu isingeweza kurekodi hiyo hotuba ya mheshimiwa na kuituma kwa wakati mmoja kwa vyombo vyote vya habari na waandishi wa habari wote, bila ya yeyote kupoteza wakati, kupoteza mafuta?

    Leo unaita waandishi wa habari saa tisa, wanakuja unapowaita, wanakaa mpaka saa kumi na nusu ndio unatoa hotuba ambayo kila mmoja angetumiwa aliko. Hapana, hii ni kuishi enzi za giza.
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Inawezekana, lakini kama nilisikia vile alikuwa anawahi kufunga begi kwa ajili ya safari nyengine.
    JMK The Traveler©:plane:
     
  20. n

    nyantella JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33


    Hivi na wewe ni great thinker? JF inapoteza heshima sasa what is this?
     
Loading...