Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini kaweka hivi hapa mbele

Discussion in 'Jamii Photos' started by vkeisy2006, Apr 28, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vitimbi4bd6d1987d205.jpg
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nadhani anagopa kuvunja taa au kukwangua gari lake!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    safety purpose
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naipenda ile picha yako ya long yenye MEWATA naomba unitumie.
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Teh! tehh!! Teehhhh!!! Huyu lazima atakuwa msukuma tu.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaweka ili kujikinga na madereva waendesha hovyo...
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hiyo ngao imesimamishwa tu hapo mbele, sio part ya gari..ni zuga fulani ya kuwazingueni..
    Hiyo sio lori bana...ngao kubwa kama carrier ya bedford ya nini!
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama si mkinga basi wa kunjombe,,,heheeeee samahani
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Tutake radhi babu.............hatuko washamba kihivyo
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    nilipokuwa mdogo kuna jamaa alijifanya mjuaji sana akatupiga fix ati hicho ki-ngao cha Mercedes ni dola elfu 25!
     
  11. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    .Sajent...Yaani wewe katika Karne hii bado unamawazo ya kibaguzi tu...Kwako umeona wasukuma ndo Jamii isiyoelimika sio?.Basi km umesoma elimu yako haina faida ktk jamii yetu.pia km umesoma basi bado haujaelimika...Usipende kudharau au kushusha thamani ya Binadamu wenzio....Jaribu kuheshimu watu wote bila kujari Dini,kabila,au Taifa...Kama sisi kwa sisi tu na Baguana na kudharauriana je nani atakaye ona thamani yetu km Wa Tanzania...Yaani mwafirika anambagua mwenzie je Mzungu,au Mhindi atafanyaje sasa!!?.
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hahaha, hiyo gari ni ya garama mzee, sasa uyo jamaa ni mtani wangu toka kule Same Kilimanjaro, bahili kidogo, anaogopa daladala zitambamba sasahivi, na kitu chake cha thamani kitakuwa mtumba. pamoja na kwamba ameharibu shooo yote ya benz.
     
  13. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hujasettle fidel casto
     
  14. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole jamani mbona una jazba hivooooo......
     
  15. Bright

    Bright Member

    #15
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba na yeye anaendesha ovyo? Huko nyuma na ubavuni mbona hajajikinga ingawaje hakuonekani!
     
  16. PJ

    PJ JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kaweka ngao kubamiza daladala zinazochomekea
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Apr 29, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Dang.....this must have been a long time ago....coz you're not a young buck!
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ushindwe na ulegee
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    lazima hilo nd gari lake la kujifunzia
     
  20. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aliweka tu hivyo maana alikuwa na mpango wa kumfumania mkewe, kama vip alitaka aingie nayo moja kwa moja mpaka ndani..... Tehe te he!
     
Loading...