Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini JK huwa hafanyi ziara huko Visiwani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Oct 18, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Haikumbukwi ni lini mara ya mwisho JK alikwenda Visiwani kama ziara ya kutembelea maeneo yaliyo chini ya utawala wake. Kwa nini anaogopa kwenda Visiwani?
     
  2. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Very simple. Visiwani siyo nje ya nchi...
     
  3. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Aende Zanzibar kufanya nini? Hawezi kwenda kwa sababu haku mabembea wala magari ya farasi. Pia kaambiwa hakuna watengeneza jezi!
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    hamna mafotojeniki
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, sina uhakika iwapo JK anatawala Znz vile vile. Hii ni kwa sababu hafanyi uteuzi wowote unaoihusu znz ukianzia wakuu wa mikoa, wilaya, mawaziri nk. Hivyo hana sababu ya kwenda huko maana hakuna yeyote atakayemtetemekea.
     
  6. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uko sawa Binti. Pia hatoi amri za kudhibiti vurugu huko Zenji kama alivyokuwa anafanya Rais Mkapa. We miss your LEADERSHIP in times of crisis like this time, BWM!
    Kuh kutotetemekewa, JK hafanyi lolote la kustahiki kutetemekewa huko Zenji. Mwoga. Dhaifu.
     
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,165
    Trophy Points: 280
    JK anatawala Zanzibar kupitia" indirect rule". JK ni mwenyekiti wa CCM. Nani awe Rais wa Zanzibar ni maamuzi ya CCM.
    CCM kwa kawaida wanachakachua chaguzi na kumsimika mtu wao. Kwa hiyo, Dr. Shein anatawala Zanzibar kwa niaba ya CCM na anawajibika kwa mwenyekiti wa chama chake.

    Mambo ya utawala wa nchi yetu ni kiini macho tu. Kwa kukosa udadisi, wengi wetu hatuelewikuwa Tanzania ni nchi ya kusadikika.
     
  8. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakubaliana na wewe
     
Loading...