Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini JK haendi nchi za Asia na Arabuni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by republicoftabora, Oct 13, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. r

    republicoftabora Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ingependeza akawa anaenda sana nchi za Asia akawatembelee South East Asia, India, China, Russia na kadhalika ili kuwepo balance of power. Si nchi imehodhiwa na nchi za west.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jumatatu anaenda mascat. najua unalijua hili!
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hana UDHU
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kule hakuna wasanii wengi wa kupiga nao picha.
     
  5. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waarabu hawana utamaduni wa kusaidia watu wasio kama wao. Kwasababu safari nyingi ni za omba omba hawzi kwenda uarabuni kwni hawatoi kitu zaidi ya chai na msaada wa kujenga misikiti!! Norway nchi ndoto inasaidia kuliko Saudi Arabia, Japan inasaidia Tanzania kuliko Saudi, UAE combined. Umewahi kusikia lini msaada wa budget kutoka Saudi, Oman au UAE ??? Tanzania bado inatgemea misaada na JK anaendaka kusanya
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwani cameroon yupo uarabuni,cameron ndo anapanga miting place kwa ajili ya mambo yaleeeeee.
     
  7. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    zomba umemsikia huyu asiyesadifika na wala kusarifika!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ulaya waliwachukua mababu zetu kama watumwa ila leo tunawaona akina 50 cent,black americans kibao,,lakini waliochukuliwa na waarabu mbona hatuwaoni?ama na wenyewe waligeuka waarabu?
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaa........jk huwa anawafuata wanaume wamsaidie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    He! you have summoned zomba? i quit
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Uarabuni tunakutana nao Loliondo tunawapa Twiga wanaenda zao
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Via Dubai kuonana na wazee wa suti
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Mascat Wazenji kibao; ni kama Anafanya ZIARA ya Unguja na Pemba
     
  14. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,172
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Yawezekana walitishwa kula jambia la kiuno endapo wangethubutu kumgusa mtoto/mke ya mwarabu.
    Au pengine walifanyiwa mambo ya kimombasa ndio maana hawakuzaliana( natania jamani)
    Waafrika wengi walio chukuliwa na waarabu, waliuzwa kwa wazungu.
     
  15. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Sioni sehemu za kubembea na mke. Sharia 100%. Naye mjanjaaaaaaaaaaaa!
     
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haendi huko kwa sababu hao jamaa hawajawekeza kwenye migodi ya madini 1 kwa 1 pia hawana mchango wa maana sana kwenye bajeti ya kimaskini.
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hujamwona Barubaru?
     
  18. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mi sijamsikia kaenda irak au kwa libya
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mi sijamsikia kaenda irak au kwa libya,au huko hamna vitoroli vya farasi?
     
  20. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,958
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Misaada ya bajeti! Hata ingelikuwa mimi nisingetoa. Miaka 50 ya uhuru bajeti yetu 60% hatujui tutaipata wapi! Twashindw na Rwanda tangu 1994 hadi leo imeweza kukata misaada ya bajeti na sasa inahitajia 3% tu! Ndio maana tunawauzia Waarabu maeneo ya kuwinda, na dhahabu, Tanzanite,gas haitusaidii chochote kwa sababu inabidi tuwaridishe wanaotupa misaada: ukila lazima uliwe!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...