Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini JK asifanye kama Karume kule Z'bar?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 21, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Nafikiri ingekuwa busara kwa Kikwete kuagwa kama Karume, na pindi kama atashinda atakaribishwa tena kwa gwaride. Hasipofanya hivi na akashindwa kwenye uchaguzi, basi hana nafasi tena ya kuagwa kwa heshima kubwa kama hii!
     
Loading...