Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini JK asifanye kama Karume kule Z'bar?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 21, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Nafikiri ingekuwa busara kwa Kikwete kuagwa kama Karume, na pindi akishinda atakaribishwa tena kwa gwaride. Hasipofanya hivi na akashindwa kama atashinda kwenye uchaguzi, basi hana nafasi tena ya kuagwa kwa heshima kubwa
     
Loading...