Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini JK anaogopa kuzungumzia ufisadi katika kampeni zake?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 14, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tangu aanze kampeni, sijamsikia JK kuzungumzia kwa kina, bila ya kigugumizi, uovu wa ufisadi na jinsi atakavyopigana na kansa hiyo iliyoenea katika serikali yake na jamii pia.

    Jee haoni kama hili ni tatizo kubwa – hasa ikizingatiwa kwamba ni suala ambalo linamtishia yeye na chama chake kung’oka madarakani na ndo maana ameamua hakuna kulala? Haoni kinachomletea upinzani mkubwa miongoni mwa wapiga kura ni ufisadi? Anaogopa kwa nini?

    Jamaa huyu ananishangaza kweli kweli!!
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This guy is a big joke, yaani unajua mimi nashindwa kuelewa hata wanaomwamini ni kwa misingi ipi? Heleweki anasimamia nini, anaogopa debate, anaogopa hata kutja tu neno ufisadi and yet anatoa tu miahadi amabayo hata kama atajaribu kufanya hela zitaliwa as usual na kwa sababu walaji ndiyo wachangiajai wa kampeni yake............... basi itakuwa kama ilivyokuwa

    Point to note:

    " Ni wapi na lini raisi serious kwenye masuala ya rushwa na ufisadi anakuwa rafiki wa wafanya biasahara woote ndani ya nchi, wafanyabiashara wa aina tulionao hapo bongo"
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kuna kikundi cha Wahindi wanne ambao wamemwambia asithubutu kabisa kugusia ufisadi kujinadi katika kampeni zake!! JK is the most amazing character to be found in the politics in the country's history!!! Add Makamba and Kinana and you have a real wonderful recipe for the countryt's doomsday!!!!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hawei kuzungumzia hilo kwa kuwa anatambua fika kuwa yeye ni zao la ufisadi wa EPA 2005..hawezi kuzingumza hata iweje...
     
  5. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Jk ndo mana anapendwa na wale walioko kimaslahi, ni wakala wa ufisadi, yaani huyu jamaa hafai kabisa
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Siyo kuwa anakwepa kuzungumzia ufisadi tu bali hata kutaja neno RUSHWA kwenye kampeni zake hawezi neno ambalo lilikuwa wimbo wao enzi za CCM ya Nyerere Haki adui wa rushwa nk..
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kWAKUWA NDIYE MKUU WA LINE ZOTE ZA KUIBA FEDHA, ATASEMA NINI?
     
  8. bigcell

    bigcell Senior Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jk ashakuwa mfanyabiashara,yy mwenyewe aliwahi kuwaambia mafisadi wenzie wachague siasa au biashara,lakini yy ikamshinda siasa akaamua kuwa mfanya biashara fisadi,hivyo hawezi zungumzia ufisadi kamwe,kama kuna siku ktk kampen zake za kuomba kura aliwah kutamka neno 'fisadi' au 'rushwa' ? mwanajf yeyote athibitishe hili.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hili swali lako mbona jibu liko wazi, uliza jingine!!! Usimdanganye mwenzio
     
  10. C

    Chamkoroma Senior Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je umewahi sikia shek yaha amesema ataua wanga wote? Ujue hata sikumoja chui hamui paka wala simba haui mbwa wote ni wala nyama,fisi anaua mbwa ananjaa sn anamtindio wa ubongo lkn wenye meno makali wanajuana wanalindana, mara kawa mkuu wa wilaya lindi mala nachingwea,jk hawezi kabisa anatakiwa akae kando aone wagosi wanavyofanya vitu vyao kuikomboa nchi, tz ni yakwazna duniani kwa kuwa na vyanzo vyote vya uchumi lkn uongozi'' met na doi'' hakuna wamekuwa wa nigeria kila waziri anachukua haraka haraka,
    genge la majambazi hulidana hata kama mmoja akishikwa hawataji wenzake anajifanya ni bubu au kapigwa sn hawezi ongea lolote, ' hili panga la zamanimakali haya ishi ''shame on y you na mapanga yako yenye kutu.
    Go tu hell.
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hazungumzii kwa maneno,ila anazungumza kwa vitendo ambavyo vinaonesha kabisa kua ana sera ya kuwaunga mkono mafisadi na vitendo vya rushwa kwa ujumla
     
  12. M

    Mikomangwa Senior Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamfahamu ndege anaitwa CHICHIDODO huko Afrika Magharibi? Anajifanya anachukia sana kinyesi lakini anakula mafunza yanayotoka kwenye kinyesi!!! JK alitamba kuchukia na kushughulikia mafisadi lakini anakula pesa zao! Atasema nini tena juu ya ufisadi. Huenda ilani ya ccm ime-delete msamiati huo.
     
  13. C

    Campana JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It's only in Tanzania where the president is offered a party on his birthday by mafisadi
     
  14. awesome

    awesome Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi zungumza ufisadi wakati nae ni fisadi, kawasafisha wenzake wote Lowasa, Rostam, Mramba, Chenge na wengine wengi.
    Ni kumpiga chini tu huyu jamaa, wataimaliza nchio yetu hamuoni wadau?????????????????.

    Dr. Slaa Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  15. d

    dotto JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .... Kwa nini JK anaogopa kuzungumzia ufisadi katika kampeni zake?

    ..... na Kwa nini Jk anaogopa midahalo?

    [[ Hatukuwa na Rais kwa miaka mitano inayoishia - Mwoga, asiyejiamini. We need a president ]]:dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::A S-rose::A S-rose::A S-rose::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  16. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    We shit!!!!!!!!!, anaogopa kuanguka kama gunia la maharage, kwani wadau hamjui kuwa amesha tutia aibu wa TZ, as if wote ni waangukaji! make akianguka tena, basi hata hizo asilimia zinazo chongwa, hazitakuwepo tena.
     
  17. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye blue pasomeke ''rushwa ni adui wa haki''
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180

    Hawezi kuuzungumzia ufisadi namna ya kuutokomeza kwa sababu CCM sasa ni Chama Cha Mafisadi badala ya Chama Cha Mapinduzi
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    and vice versa mkuu
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    .........panya hawezi kumla nyau!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...