Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini JK amempa heshima ya hali ya juu Rais wa Somalia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HansMaja, Apr 16, 2011.

  1. HansMaja

    HansMaja Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Huyu jamaa wa Somalia ninvyojua hakubaliki sana nchini kwake na ni kama Rais kivuli. Mbona JK kampa heshima sana kwa mapokezi ya kitaifa ....nk
     
  2. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni chaguo la AU lazima apewe heshima na wanachama wa AU.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naunga mkono!
     
  4. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maadam ni Rais na anatambulika kimataifa na duniani kwa ujumla anastahiki kupatiwa heshima yake wacha wivu
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unajua tunajitakia matatizo tu na alshabab ..kujitanua tanua kifua huku ndo kuliwa cost waganda siku ya fainali ya kombe la dunia...
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Akiondoka achukuwe na wazamiaji wake wanatusumbua kila siku
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Somalia inahitaji uungwaji mkono hasa wa waafrika wenyewe. Tuwe tayari kuisaidia.
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    simple wetu anasifia kila kitu isipokuwa kama kina uchadema then ni mwiba wa pilipili kwake
     
  9. Niko

    Niko Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kabla ya Rais wa Somalia kuwasili wakakumbuka asubuhi ile ile kwamba hakuna balozi wa Somalia Tanzania, ikabidi msomali mmoja avalishwe suti fasta akaenda kujitambulisha Ikulu kama balozi mpya wa Somalia Dar-es-Salaam. That was real ghetto...
    [​IMG]
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Usipoteze muda wako ati kusaidia majangili na maharamia wasomali. Hao wamelaaniwa..
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhhh!!!! so comfused aaaaaaggrrrhh!!!
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kikwete linapokuja swala la kuandaa sherehe huwa hana mzaha. Inaletwa hadi ngoma ya asilikutoka msoga.
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    yani mkuu kama ulikuwa mawazoni mwangu... JK neeed to back off na somalian issues ,,,,
     
  14. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi ninavyokumbuka ni kwamba siku chache zilizopita ben membe alisema somalia hakuna serikali sasa huyu rais katoka wapi?
     
  15. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani kila akisemacho membe ni sawa, mbona mengine ?
     
  16. B

    Blessing JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kweli lakini mbona ajaondoka nao hawa Wazamiaji >>> Wabaya kama nini hawa Wasomali siwapendi. Si nani nani pia ni Msomali kanajidai Mtanzania wakati Uhamiaji wamehakikisha kweli ni Msomali na anachochote cha wazazi wake kwenye record ... Kuna siku tuu. Watoto wetu wamemezua na hawa watu ndani ya Serikarli --- Kuna siku inakuja. They sho uld start packing up their dirty linen before it is too late. Uhamiaji yenyewe ni CHAFU kabisa ma deals kibao hasa kwa hawa MAPONJORO WAHINDI
     
  17. B

    Blessing JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk anakomba kwa sababu ni Mbarakashe mwenzake. Alafu nashanga kwa nini huyo Rais wa Somalia ajaondoka na wazamiaji wake hapa kwetu >>>> Alafu nani nani si ni Msomali >>> Issue yake ya Uhamiaji wakiti ule imefikia wapi ??? Naona record yake kusema mama na Baba blabla ajaonekani kabisa Uhamiaji. Wanatusumbua tuu na kutuzibia pumzi watoto wetu. Dawa yao iko jikoni inachemuka. They better start packing their dirty linen before it is too late.

    Uhamiaji pia inanuka Rushwa ya WAHINDI MAPONJORO. Mapassport kibao INDIA LONDON US CANADA sijui Serikali inasemaje kuhusu hilo issue ya Wahindi inchini ??? Passport yao nyingi inaingia inchini kwa DHL. Aisse
     
  18. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajuwa yule ni kibaraka wa usa, amewekwa madaraka akiwa nairobi. Jee wajuwa kuwa kuna nchi inaitwa jamhuri ya watu wa somaliland ambao zamani ilitawaliwa na muingereza, ila kwakuwa sio vibaraka wa usa kwa miaka 20 wanapigania kutambulika kimataifa. Ajabu na kweli usa na washirika wanapigania kuanzisha nchi mpya ya sudan kusini kujitenga huku wakisahau nchi ambazo zilikuwepo kwenye historia ya africa kama somaliland isitambulike kimataifa. Na sababu kubwa ni udini ambao umetawala siasa za dunia yetu.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hata mi binafsi nilijiuliza, kwani alimpokea kwa nguvu na kumwaga hadi airport, huenda ana maslahi yake kwa hao wasomali.
     
  20. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ahahhah..niko umenifurahisha kweli..
     
Loading...