Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini jela zetu zinanyanyasa sana wafungwa? Jela inatakiwa kwa sehemu ya amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Blessing, Jun 3, 2011.

  1. B

    Blessing JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetempea sana nchi za nje na kuona wafungwa wanahudumiwa kwa ustarabu na amani. Lakini hapa kwetu au nchi za afrika wafungwa wanakua treated kama wanyama kwa nini ?

    Ya pili polisi atakiwi kabisa kunyanyasa mhalifu bila reason until proven guilty. Even proven guilty should be treated with dignity. Wahalifu pia ni binadamu na wanatakiwa kwa na prison safi na uhuru yakuishi katika mazingara masuri sio kulala au kuishi jela kama wanyama. Ubaya kwa mapolisi yetu awana elimu na shule imewapiga chenga kwa hiyo they have a nasty mentality of treating their fellow colleagues as animal which against the human right rules and regulations and against the law.

    Tunaomba human rights waingilie kati kwa kweli -- nakuna wafungua sana huko more than 5 to 10 years case yao ijasikilizwa kwa nini ??? What type of goverment do we have in this country kwa kweli ??? It is sickny
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Check it out the movie...''Felon''.....angalia yule askari aliyechinjwa!! Hii hope itakuja bongo mida si mirefu!!
     
Loading...