Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini J.K. Kikwete hajawashukuru wapiga kura?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thereitis, Apr 22, 2011.

  1. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Shukrani ni desturi ya binadamu baada ya kutendewa jambo jema. Mwaka 2005 tulishuhudia JK akipita sehemu mbalimbali za nchi yetu Tanganyika akiwashukuru wananchi kwa kumchagua kuwa rais wao; Pia alitoa ahadi nyingi zilizoashiria maisha bora kwa watanzania.

    Baada ya kutangazwa mshindi wa kiti cha rais wa Tz kwa mara ya pili(2010-2015), JK hajapita maeneo mbalimbali ya nchi hii kuwashukuru wananchi kwa kumchagua kuwa rais wao kwa kipindi kingine cha miaka 5. Je JK kwa kutowashukuru wananchi anathibitisha tuhuma kuwa yeye na chama chake walichakachua matokeo ya kura za Urais?. Je bado JK anayo "Legitimate"(ridhaa) ya kuliongoza Taifa hili wakati hawezi kuwatembelea wananchi kwa lengo la kuwashukuru na kujua matatizo yao?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Atatushukuruje wakati hatukumchagua?? Anajua akipita kushukuru tutamwuliza unatushukuruje wakt hatujakupa kura zetu?? Mwiz toka lini akashukuru?
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Kwani atagombea tena 2015?
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi mwizi atawezaje kuja kukushukuru eti kwa sababu amekuibia?c utamkamata?kikwete dhamira inamhukumu kwa uchakachuaji na uwizi uliomwezesha kuingia madarakani!hawezi kurudi kuja kushukuru wananchi maana atahukumiwa.hvi huoni leo hata mafisadi waliomwezesha amewakataa sembuse sisi wananchi!tujaribu kusoma alama za nyakati!
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aliwashukuru walimsaidia kumweka magogoni (TISS na Tume ya uchaguzi), na si wananchi wa Tanzania.
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Alivyo msahaulifu! Ni vema umemkumbusha. Utaona anaanza kuzunguka na migari chungu tele mpaka mingine inang'oka matairi katikati ya safari.
     
  7. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,165
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Hakushukuru kwa lipi wakati alikupa fulana na kofia halafu ukamtosa, mpaka akaamua kukuzunguka kwa kutumia "Kalikuleita mpya" akaichukua "kula" . sema wenzako walikuwa wajaja waliamua kukesha na" kula" yao haikuguswa na sasa hivi hawalalmiki kuwa eti hajawatembelea, wewe ulivutiwa na usingizi kwa hiyo hacha kulalamika. Kalaga bahooo!
     
  9. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kwa kuwa yeye anauhakika hakushinda uchaguzi kihalali, ameanza kuwashukuru wale wote ambao hawakumpigia kura. Juzi aliwaalika TUCTA ikulu, ameahidi nyongeza ya mshahara kwa wafanyakazi ambao alishazikataa kura zao. Tutegemee walioipigia kura wa cdm kuitwa ikulu muda si mrefu. Huyu mbayuwayu haeleweki.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahaha! KG umenchekesha!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani ameshawakuru NEC. si ndio waliompa kura?
     
Loading...