Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini ITV wasimchukue huyu mwandishi awepo katika kipindi cha dakika 45?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ugolo wa bibi, Aug 1, 2012.

  1. ugolo wa bibi

    ugolo wa bibi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135


    Hapa akiwahoji wabunge wa chadema msigwa na dogo janja walipokuwa marekani kwenye uzinduzi wa tawi washngton dc...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2015
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 702
    Trophy Points: 280

    Mbona hajui kiswahili sasa anaongea kilugaluga sana! halafu yupo kama mvuta bangi... fungua TV yako akakutangazie wewe na familia yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...