Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini isiwe Hivi.??..

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Apr 29, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama matangazo ya Sigara yanaambatana na "onyo" (hatari kwa afya yak)..

    .......na kwenye eneo hatari pia kuna wekwa vibao vya "onyo"

    kwa nini isiwe kwa sehemu zote hatari kwa afya zetu kama hivi?..

    <TABLE style="WIDTH: 806px; HEIGHT: 91px" border=0 cellSpacing=0 cellPadding=0 width=806><TBODY><TR><TD vAlign=top width=756></TD><TD width=25></TD></TR><TR><TD height=17 colSpan=3>[​IMG] [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=0 width=806><TBODY><TR><TD vAlign=top width=756><FORM method=post action=http://www.proshieldsafetysigns.co.uk/cgi-bin/ca000001.pl></FORM></TD><TD width=25></TD></TR><TR><TD height=17 colSpan=3>[​IMG]<TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=5 width="100%" align=left><TBODY><TR vAlign=bottom align=left><TD vAlign=center align=right>
    [​IMG]


    </TD><TD vAlign=center align=left></TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>

    asian-warning.jpg
     
  2. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ee bwana hii nimeipenda sana, ila nadhani ingetulia zaidi kama hiyo tap ya warning ingekuwa sehem flani za hapo kwenye chini kwenye nanihii na pale juu kidogo kwenye maz.... anyway halafu ikaandikwa Danger, No access ingekuwa bab kubwa. Nadhani ukimwi ungekuwa hadithi
     
  3. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Onyo kwenye sigara ni kwa sababu za kisheria. Utakapopata madhara usimdai mtu fidia..
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo sigara yenyewe kuna onyo lakini bado idadi ya wavutaji inaongezeka kila kukicha,
    Sembuse hiyo kitu hapo!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hiyo kitu haiwezi kuwekewa onyo!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    iyo kitu kubwa balaaaaaaaaa:gossip:
     
  7. Causin

    Causin Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee hiyo ni kweli kabisa,wapo watu wanaoiona hatari na bado wanaikimbilia!!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu sasa mnaelekea kudata ...
     
Loading...