Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini inakuwa ni vigumu kwa msichana kuamini wewe ni rafiki yake tu wakawaida!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wangonyo, Oct 27, 2011.

  1. wangonyo

    wangonyo Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi, wana jamii,

    Ndo kwaaaaaanza natokea kwa mara ya kwanza na mada yangu hii, ivi ebu vuta hisia siku ambayo unahisi kukutana na msichana au mvulana katika mazingira flani ya sherehe au mahali pengine na uhusiano wenu kuwa mkubwa kiasi cha kupeana promisi za kukutana mahali baada ya shughuli za kila siku na kubadilishana mawazo.

    Ni vipi basi tabia tofauti huanza kutokea pale msichana anapogundua hauhisi mapenzi nae ila unampenda kuwa na urafiki nae na badala yake anakuchukia kiasi kwamba hata salamu inakuwa shida kwa muda mfupi?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    karibu jamvini Mkuu.
    Wenye mauzoefu subiri wanakuja na ma advice.
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo wa tofauti aisee!au anataka kudanganywa?
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Labda tuseme kwamba alikuwa anakutaka na we humtaki, ndo unachomaanisha au??? Otherwise, wellcome to the jamvi!
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama yamekutokea pole coz labda unabahati mbaya ya kukutana na mademu ambao bado wana akili za kitoto, unataka kuwa na rafiki wa kike go for big girls.
     
  6. wangonyo

    wangonyo Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa bwana lakini japo inaweza kuwa imenitokea lakini haya yanatokea sana na haijalishi umri, je unahisi big girls wao wanakuwa hawana tatizohili?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Run, Run, Run away. Kabla haijafikia hatua ambayo huwezi terminate mahusiano, yalinipata nikapatikana,. Tena huyu nadhani uhahitaji kuwa careful maana hata kama na salam inakuwa ugomvi basi si mtu mzuri sana. rejea mada "Kupendwa na Usiyempenda"
     
  8. wangonyo

    wangonyo Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp kama anatambua kuwa sipo pekeyangu.
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unadalili flani flani zilizomfanya akuchukie!!
     
  10. wangonyo

    wangonyo Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good! lakini kuna vitu ambavyo nafaidika nikiwa nae karibu, kwani ni mzuri kiasi kwamba nikitoka nae out inapendeza pia ananipa ushauri na mi pia na katika ndoto za kupunguza baadhi ya matatizo yake anaitegemea sana kimawazo na ushauri, nampenda kwa sababu amenipa nafasi kubwa sana hiyo, vp nifanye nini!
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakupa pole coz nahis huwa unakutana na mabint ambao hawajui au hawana uwezo wa kumsoma mtu na kumjua anahitaji nn kwao,kwan kuna wanaume wengine wako kiromantic wakati wote hata kwa marafiki zao yani ile ongea yao,anavyokujali,ukaribu unaokuwepo yani km huna uwezo wa kumsoma utashaangaa,kumbe mwenzio anahitaji kampani wala hana hisia zozote za mapenzi juu yako na vile ndivyo alivyo,haya huwatokea wengi na kuishia kumchukiana na mtu!
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unamind yeye kukumind? Nadhani mnapendana.
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wanawake wote au wanaume wote wanamtazamo huo, mimi binafsi marafiki zangu wengi no wanaumme ndio nnabadilishana nao mawazo kwa miaka mingi na wengine mpaka tumekua kama ndugu, wake zao na mie tunaelewana sana na hakuna anenivunjia heshima. hao wengine wenye tabia hizo ni wale wa nanihiiii....
     
  14. wangonyo

    wangonyo Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipi hizo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. T

    Tata JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,237
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi sina uzoefu na hilo tatizo lako labda kama wananichukia bila mimi kujua.
     
  16. wangonyo

    wangonyo Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi hao wakwako wanabahati sana, may be siku ipo na mimi nitabahatika!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. wangonyo

    wangonyo Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upo juu sana, im glad to meet you opinions.
     
  18. wangonyo

    wangonyo Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mada ni kwamba mi binafsi nahitaji friends yake, na sio mapenzi, vip hapo!
     
  19. wangonyo

    wangonyo Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu sema! sema wanajamii wakusikie, sema usiogope!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    huyo ana matatizo............ ndo wale wasioamini kuna urafiki wa kawaida wa jinsia tofauti. mimi hii inanishangazaga sana kiukweli. na huyo akiolewa hatakuwa na imani na mumewe kuwa na urafiki na mdada yeyote
     
Loading...