Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Ikulu kusijengwe uwanja wa ndege mdogo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Boflo, Mar 2, 2011.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa rais wetu ni mtu wa kusafiri safiri sana, nilikuwa na wazo la kujengwa uwanja wa ndege mdogo,ambao ungetusaidai hata na sisi watumiaji wa barabara kuepukana na msongamano mkubwa wa kuzuia njia wakati rais anapokwenda na kurudi airport, au mnasemaje??
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    au karibia na airport kujengwe ikulu ndogo ili awe anapaa na kutua huko huko.
    JeyKey ana hobby nzuri ya kusafiri:))
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kuzingatia eneo ilipo ikulu, inawezekana kujenga Helipad (Uwanja wa kutua Helikopta) lakin sio Airport coz eneo lake ni dogo sana kuruhusu ndege ikapata eneo la kuseleleka wakati wa kuruka na kutua.
    Kwa ndege zinazoruka mpaka Europe, Arabuni au America (sehemu anazoendaga sana) inahitaji ndege kubwa ambayo inahitaji runway yenye urefu usiopungua 3.5 Km
     
  4. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama vipi akimbie nchi na aende hukohuko anakoenda kila siku,,,,afanye utalii tujue tz hakuna raisi!!!!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wangemjengea Ukonga au Gongo la Mboto nadhan angejionjea raha ya mabomu
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Seriously,

    Umefika wakati wa viongozi wakuu kitaifa kutumia helikopta kwenda/kurudi kutoka uwanja wa ndege. Itaokoa masaa ya watu wengi wanaosubirishwa mara nyingine kwa saa nzima barabarani kuwapisha. Usiombe kuwa kwenye daladala iliyojazana kinoma masaa ya joto - halafu so la kupisha viongozi linakukuta.
     
  7. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Eti kaenda kujadili mada Paris, hivi kweli nyie mnaamini anaweza kufanya hivyo? Jamaa kashindwa kuhutubia wananchi wa Gongo la mboto,alichoongea wala hakieleweki kweli ataweza kwa wazungu?tena kwa kimombo ambacho kinampiga chenga? Kaenda kutalii huyo,tena atapita juu kwa juu kwenda Mauritious kula hewa.
     
  8. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ikulu ijengwe huko anapoendaga....haina haja ya kuijenga tanzania....pembeni ya nyumba za mabalozi kuwe kuna vi ikulu vidogo vidogo.....asiwe anahitaji kurudi kusoma hotuba zinazoleta utata.
     
  9. S

    Salimia JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The above comments are from what we call our "Great Thinkers"...I choose not to be called so if this is what it means.
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Jamaa anatakiwa akae huko huko ulaya ili awe anafanya kazi zake za u Vasco da gama huko huko mana hata akiwa hapa Tanzania hana msaada wowote kwa nchi hii..nchi inajiongoza tu yenyewe..
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Hivi lile red carpet pale air port huwa linakunjwa kweli au limeachwa open kwa ajili ya safari za Mkulu?? Inawezekana jamaa hawana hata muda wa kulisafisha zaidi wya kulitoa michanga tu!!!
     
Loading...