Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini iko hivi wapendwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maty, Jan 10, 2011.

  1. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapwaz na binamuz habari za asubuhi, wakubwa shikamoni, natumaini mmeamka salama wapenzi. Hebu nisaidieni katika hili kwa nini inatokea anaekupenda wewe humpendi na matokeo yake unampenda ambae anakutamani tu lakini hana upendo na wewe na mwisho wa siku anakuumiza? Kwa wasioolewa nimelenga hasa ma she kwa sababu mara nyingi wanafuatwa kwani huwez kumfata he nakumwambia nataka unioe mara nyingi wanaokuja serious unajikuta hujampenda kabisa kabisa mwe!! kwa mtindo huu mtu si unaweza kufa bila kuolewa jamani? Na kingine hivi ni lazima kuolewa? kwani wengine wana mikosi sijui kila anaekufata mwenye nia ya ndoa humpendi humpendi humpendi na kila ukijaribu unashindwa yaani hata sielewi inakuaje :crying::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused:
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Marahabaaaa mtoto mzuri! Kwani umejaribu kumwambia unayempenda kwamba unampenda? Hizi enzi za uwazi na ukweli, we futa aibu mwambie, au onyesha ishara basi ajue una mwelekeo huo! wanaume wengine nao waoga kusema wanapenda.

    Kuolewa siyo lazima, ila tunafikiri ni heshima tu kuwa na mume!
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Marahaba mjuu wangu

    Hayo ndo maana yanaitwa mapenzi unajua maanake lakini?
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unajua Maty, Hii maneno ni kama kwenye maandiko ya vitabu vya dini!!!!
    siku zote njia iendayo kwa mungu ni nyembamba na imejaa miba na vizingiti vya kila aina,
    lakini ile iendayo kwa shetani iko safi na wala haina miba wala vizingiti!!!!!

    mwenye tamaa siku zote huja na mbinu mbadala na lugha tamu sana,
    kiasi kwamba kama ni mwanamke unaona kuwa sasa mume si ndio huyu!!!
    kwakuwa shida yao ni kugonga na kutambaa, ni lazima ajiandae kwa kuwa na silaha kali za maangamizi ili adui anase mtegoni,
    na ndio hapo akina dada huchanganyikiwa,

    lakini kwa wale wanaopenda kiukweli siku zote hawanaga haraka, na mawindo yao yako polepole, kwani wanakuwa wanafikiria mustakabali mzima wa hayo mahusiano!!!

    Nawasilisha!!!!!!!!!
     
  5. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aisee pole sana Maty hujapata hata mmoja wa kumpenda kwa dhati ana akawa serious??? Kuolewa ni heshima na sio lazima!!!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unapo penda wewe ndo panakuwa sumu lakini pale unapo pendwa wewe unaona kinyaa....pole unaweza jaribu hata mafiga 3 nayo ina aply sana imradi kuche na maisha yasonge mbele
     
  7. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The Following User Says Thank You to bacha For This Useful Post:

    Maty (Today) ​
     
  8. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli mpenzi sijawahi pata kila ninaempenda ananizingua tu anakuja kuwa sereious wakati simtaki tena
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na sisi tunao weka wazi kuwa lengo langu nikumega tu mbona mnatupiga vibuti?
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeoa lakini kama umeoa unakaribishwa kugonga halafu uende zako haina shida
     
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajua Maty, baadhi ya mabinti huwa vigumu kumwelewe kijana anayekuwa mkweli mia kwa mia katika kujenga mahusiano. Mnapenda mchanganyiko wa kweli na kauongo kalikojificha mahali fulani.
     
  12. B

    Bobby JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Maty pole kwa yote ila mm sitagonga tu ukinikubali nitagonga na kuchukua jumla pia. Please nipm kama uko serious.
     
Loading...