Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini hii kazi ilinishinda....lol

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Aug 14, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna kazi zingine ngumu....
    kazi ya kupiga picha ilinishinda kkwa kweli...lol


    [​IMG]
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Ushabeba box wewe? Hahaaaaa kazi ya u package handler UPS ilinishinda teh teh teh...
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanapiga Kazi ughaibuni miaka mitatu mtu kazi yake kutandika vitanda, kwa siku wanatandika vitanda 70
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    package handler ulikutana na mambo kama hayo????????lol
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kutandika kitanda mbona cha mtoto hiyo....box la UPS au FEDEX si mchezo babake.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa wewe u package handler ukiweza kudumu hata wiki ntakuona kidume kwelikweli. Turnover rate ya hiyo kazi iko juu sana.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    fafanua kidogo hapo..
    ugumu upo wapi?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Ni physically demanding sana. Yaani kuinama na kuinuka nonstop halafu vifurushi vinakuja in rapid-fire fashion kwenye conveyor belt. Wacha bana....ile kazi sitaisahau. Ukimaliza shift yako kiuno nyang'anyang'a.
     
  9. M

    Matutu New Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mwenzenu mi ni mpya naitaji ushirikiano wenu
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    duh hapo hata uzazi ni ishu naona...
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha! Kuna ile ya kuokota mayai ya kuku unatembea kwa kuinama sehemu ndefu kama mita mia!
    Unafika mwisho unakuta tena kuku wameishataga tena sio mchezo
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    ha ha haa,mmenicha hoi sana na post zenu hizi,by the way mshkaji wangu anapiga hiyo kutandika vitanda zaidi ya mia daily
     
  13. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    ha! Ha, nmekumbuka ile post yke uliyokuwa unataja majina ya maduka!! Ukmaliza kupga box utaingia shop! Ughaibun Noumer.
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahaha ingieni 'care' ni nursing home ndio rahisi ukipata sehemu nzuri....lol
     
Loading...