Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini haya hutokea?.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DERICK2000, Apr 27, 2012.

  1. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Guys,kwa nini mvulana ama msichana akijua unampenda anaanza kuleta mbwembwe?.Yani mapozi,utakuta mtu anajua kabisa,Mary ananipenda,au John ananipenda,hapo kesi zinaanza.Wakati kabla ya kujua wanapendana wanakuwa marafiki wazuri tu,but love ikianza between them,yule atakayeanzisha kuonyesha dalili atakoma.Atapewa pozi hizo,Why that?.au haka ni kaugonjwa?.Ukipendwa,ukionyesha upendo utakufa?.Mbwembwe zinakuwa nyingi kupitiliza.Unaweza ukampigia,hapokei simu,ukimtext anajibu baada ya siku 5.Yani ilimradi usumbuke tu.Lakini before,hakunaga hayo mambo.ila ukigundulika tu.utakoma,Love is not hidden,ukipendwa pendeka.
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wengi hua wanapenda na kupendwa but ni wachache sana wanaelewa thamani ya upendo..na hilo ndo tatizo.
     
  3. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,097
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Imekutokea nini mzazi?
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inakera sana yaani!
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Derick
    Hata mimi nishajiuliza hadi nimechoka. Sijui bwana ila inakatisha tamaa!
     
  6. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana,siyo kwa sasa,ni past experiance.But naona watu wanaendelea kupata shida mpaka karne hii.kisa kagundulika tu kapendwa,na hapo hapo anaependwa nae anapenda sana.Sema vimbwembwe vya hapa na pale vinaanza.
     
  7. T

    Teddyjames New Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ye anafanya vile akijua hata akileta bwebwe hawezi kumwangwa coz anapendwa, hajui kama anajipunguzia thaman kwa yule anayempenda.
    Guyz even me imenitokea bwana inakera sana but me nawambia ni ushamba hawajui thaman ya kupendwa
     
  8. m

    maryne Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lt's true inaboa sana.Mwingine anakuambia nliiona text yako,but i was buzz yani.Hivi ulinitext?.wakati marafiki,anakujibu fasta hapo hapo.Mi nkiona dalili hizo.namkwepa kama ukoma.
     
  9. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na siyo kwamba hapendi,basi tu akuvuruge akili.Ni kweli ni ushamba.Ukishaondoka,anarudisha majeshi kama hakujua,nini kitatokea.Wakati ushampenda mwingine.
     
  10. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ataanza kukusaka kama mnadaiana vile.Wakati pozi nyingii..kwendraaaa,yupo alone duniani.
     
  11. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A thin line btn Hate and Love.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Pole ndio ukubwa huo komaa tu mpaka ung'oe!
     
  13. J

    JOJEETA Senior Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apendwae akijua haachi kujishaua..............thamani ya mapenzi ni kwa yule apedwae lakin kwa anaependa ni mateso.
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Matatizo nyie wanaume wengine mkisha penda wanawake kila wakati mko yuma yao, ndo mana wanawadharau.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Eti ka mie,jana akanambia 'nkuoneshe pete ya ndoa ili ujue nimeolewa?wkt najua hana mtu yeyote.watu wana mbwembwe hapa dunian jaman!
     
  16. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nishafanyiwa hivyo nkampotezea
     
  17. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usikate tamaa bwana atafutae hachoki.
     
  18. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kutokana na kuzungushwa-zungushwa na uigizaji wa kiswahili kama huo NIMERIDHIA KUACHA HARAKATI ZA KUPENDA. Naamini TIME WILL TELL....
     
  19. p

    paulyne Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alot of people wanaiga kutoka kwa ma rafiki wao but rel inakera sana i mean sana
     
  20. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Cjui kwanin but mim nilijikuta tu nmekuwa na mapozi kwake mpk leo! Yan naona km cko fea ila cnt help it
     
Loading...