Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini hatukumuuliza Pinda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sammosses, Aug 15, 2011.

  1. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asalam aleykum, mabibi na mabwana

    leo nakuja na hoja binafsi,hoja hii inamhusu Waziri mkuu Mizengo Kayanza Pinda.mh kiranja mkuu wa mawaziri,ulliposema wewe ni mtoto wa mkulima wengi wetu hatukujishughulisha kukuuliza ni mkulima wa aina gani, mkulima wa jembe la mkono au ni settler. Maana hainingii akili maskini mwenzetu kwenda kinyume na wanyonge ambao asilimia zaidi 95 ni walalahoi.

    Kama umesahau kuwa sisi ni wenzako ila kutokana na fukuto la mafisadi waliokuzunguka, kwanini usiachie ngazi ukarudisha heshima yako kwa walalahoi wenzako? Ila kama wewe ni mtoto wa mkulima Bepari hapo sawa utakuwa unazingatia maslahi yako. Nasema hivi kutokana na misimamo yako negative, na hoja zako mfu zisizo na mashiko.

    Inaonekana si msomaji au mtafiti mzuri wa kutafiti jambo kabla ya kukurupuka na kulitolea kauli.Ikiwa kiongozi mkubwa katika nchi kama wewe na kurupuka basi nchi ina ombwe la viongozi.

    Najaribu kukumbusha uongo wako bado haujathibitishwa na Spika kama ulivyotuhumiwa na Mh Lema,leo tena unakurupuka katika bajeti ya Nishati na madini, swali hivi huwa mnakutana na kuorganise mambo kwa maslahi ya taifa au kila mtu nitoke vipi?
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tusaidie kumuuliza
     
  3. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mtu nitoke vipi
     
Loading...