Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini hata ndoa ikivunjwa na mwanamume lawama zinaenda kwa mwanamke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Aug 22, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani hebu pata picha, nimetolewa kijijini nimeletwa mjini kuolewa na mtu ambaye hata sijawahi kumuona na simfahamu kabisa. Mtu huyu ni mlevi kupindukia, haachi matumizi nyumbani, tunadaiwa madeni chungu nzima. Pia nasikia eti huwa nasikia akilewa hujidondosha makusudi ili watoto wabaya wammpasulie mayai.

    Jamani kwenye ndoa kama hii najaribu kujinasua lakini naitwa eti mi ni mpumbavu na ninaivunja nyumba yangu kwa mikono yangu mwenyewe. Huyu mwanaume hashauriki, na ukijaribu kumwelekeza naishia kupigwa na matusi juu. Kwanini yeye ndio asiitwe mpumbavu na aliyeivunja nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe?

    Naomba tujadili.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Awali ya yote utaolewaje na mtu ambaye hujawahi kumuona na usiyemfahamu? Sasa kwa nini usiitwe mpumbavu kama ulikubali kufanya hivyo? Fikiria.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hivi we ndio yule ambrosi tuliye msoma kwenye kitabu cha hawala ya fedha tulipokuwa wadogo?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Yule ni Ambrosi na mimi ni Kevin Ambrose.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hapo kuna utata kidogo
    Wewe unakubalije kuuziwa mbuzi kweney gunia mtu humjui wala hujawahi kumuona unakubali tuu kupelekwa kama mbuzi machinjioni bana
    Haiji wewe nafikiri ndo unatakiwa uitwe hilo jina
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona na wewe ushachaguliwa mke?!Usitukane wakunga uzazi ungalipo!!
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hebu jua kula na kipofu hujui?
    Jifunze kula na kipofu kamwe nyumba hutoiona chungu na wala haitovunjika.
     
  8. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vitu vingi vinavyopelekea mtu aolewe na mtu asiye mjua. Nazjaz suo wa kwanza, hali ngumu ya maisha jumlisha uelewa mdogo wa wazazi na binti mwenyewe ndivyo vinavyo pelekea hali kama hii kutokea
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,130
    Likes Received: 16,077
    Trophy Points: 280
    Lizzy Ambrose?
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu sawa nakubaliana na wewe kuwa kuna mambo yanachangia kwa binti kuolewa na mtu ambaye hamjui
    Ila mkuu ukishakutana na hali kama hiyo kinachotakiwa ni wewe kucope na mazingira husika na mume uliyechaguliwa
    Sidhani kama kuanzia asubuhi anakuwa emelewa
    Amvizie asubuhi akiwa mzima na aeleze matatizo yake
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndoa ni makubaliano ya Watu Wawili waliopendana na ambao wako tayari kuishi kwa Shida na Raha.
    Kosa lako, hakukuwa na makubaliano na huyo mtu wako, na wala ulikuwa humjui, ulikurupushwa kijijini ukaja mjini ukapewa hilo jumba bovu ambalo linakuangukia sasa. kama ni kuishi kwa Shida basi hizo zimezidi.
    Cha msingi hapo nakushauri UVUE GAMBA tu, kwa sababu yatakupata makubwa zaidi ya hayo, anaweza kukutia kilema kwa vipigo. Pole
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Enhee!!Una mpango wa kumkataa?!Au unamshauri yeye akukatae?!
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu umesema acope sasa kwa hiyo itabidi nae aanze kula kitungi ili waende sawa..

    kuhusu mambo kama haya yakitokea inabidi uwe mvumilivu na mwenye subiri na isitoshe chumba inawezekana mshua kala kodi kwa hiyo taraka haina nafasi..
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani mpaka leo kuna wabongo wanaolewa bila kujua nani anayemuoa? Au kwa sababu uliambiwa unakwenda kuishi mjini? Ha ha ha, MOD tunaomba uturuhusu tumchape vibao kwa kudhalilisha wanawake wenzake
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu sikumaanisha acope na yeye aaanze kupiga tungi ila acope kwa kuyakubali mazingira alimojikuta maana yameshakuwa hayo hana ujanja na ameshakubali kuwa huyo ndie mume wake na mahari ishapokelewa
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Jifunze kufunga, kusali kuomba na kushukuru, ni Mungu tu atakaye mbadili huyo mumeo.
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    sasa inaonekana hata kwao hawamuelewi ndio maana iko hivyo..

    ushauri mwingine aanze kupiga mazoezi ya kareti ili jamaa akianzisha songombingo anatulizwa kiulaini..
     
  18. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo Inabidi urudi kwa yule aliyekutoa kijijini kwenu kukupeleka kwa huyo mwanaume umwambie mzigo aliokutwisha umekushinda.
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio zigo lako hilo huna budi kulibeba
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    raha ya mlevi kubali mabaya yake yote yawe yako! umekubali kuja mjini kutka kijijini kwenu kumjia mlevi,, pata raha yake na ukifurukuta tu WE MBAAAAAAAAAAYA!!!
     
Loading...