Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini hakuna mdahalo wa wagombea huko Arumeru mashariki?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jackbauer, Mar 25, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tunapoelekea mwanzo wa mwisho wa kampeni za uchaguzi huko jimboni arumeru nimeshangazwa na kitendo cha wanahabari na taasisi mbalimbali kushindwa kuandaa mdahalo wa wagombea mpaka sasa.thamani au haki ya watu wa arumeru iko wapi?je tatizo ni pesa?
    Rosemary mwakitwange and co hebu fikirieni hili au toeni sababu za kutofika arumeru tuwaelewe.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hili Mi nilijua labda wamejisahau kwn tumeshazoea tukiona midahalo wakati wa kampeni lakini sasa hii hakunaga.


    Bado siku tano labda watalonga!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    inawezekana wamejisahau au wamesahaulishwa kwa kupewa dau zuri zaidi.mdahalo ni muhimu sana tumechoka kusikia vijembe sasa ni wakati wa kusikia sera.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Inawezekana wamiliki wa vyombo vya habari vya binafsi(TV) wamepigwa mkwara, tusubiri vox media wafunguke kama wamenyimwa airtime au kulikoni!!!!!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hapa ndipo ninapopata mashaka na uhuru wa vyombo vya habari.
     
  6. M

    MANGI1979 Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi hujaelewa ni kwa nini hawajaandaa mdahalo arumeru mashariki?Mpigie tido mhando akupe historical briefs!unacheza nini?usafi,utanashati, na ubunifu wako wa sabuni mpya ukikashifu nguo chafu ya baba yako unachomolewa maskani ukaishi kwa masela
     
Loading...