Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini hakuna kazi tra na bandari??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bwegebwege, Jul 10, 2012.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi jamani siku zote naona matangazo ya kazi lakini si kwa sehemu zifuatazo:-
    1. Tanzania Revenue Authority
    2. Tanzania Ports Authority

    Kuna nini huku? Watu hawastaafu??
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona wanatangaza sana aisee, tena sana tu.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    Ni kazi za wahaya na wachaga tu hizo. Wengine ni makombo tu
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mimi nilishawahi kupata kazi TRA kupitia matangazo yao lakini sikuweza kufanya nao kazi baada ya kuona barua ya ajira, wana mishahara midogo hawa jamaa ila sijajua watumishi wake wanaojenga magholofa wanapata wapi pesa. Una kuta mtu ana Net pay 1.2M alafu kajenga gholofa sasa kwasisi tusio amini katika mazingaombwe inatuchanganya
     
  5. b

    bodachogo Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuachw utani ina maana ulipo-apply ulijua wanalipwa kama wabunge ?
     
  6. C

    C programming JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    bandari hii secta imejaaa--wahaya yani full ukabila
    tra hii secta ni wachagga na wapare full ukabila...................kama ww sio kabila hutokei makabila haya sahau
    kuajiliwa ndo maana unambiwa ni heri tanzania vita itokee tuuwane ili kila mtu apate mkate wa taifa
     
  7. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui lini tutafika katika hali hii.
     
  8. c

    cielo Senior Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatangaza kaz, juz tu wametangaza
     
  9. c

    cielo Senior Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatangaza kaz, juz tu bandar wametangaza
     
  10. Mayunga6

    Mayunga6 Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fitina na mbwembwe hizo.
    mbali na mishahara katika taasisi nyingi watu wanarun miradi binafsi,so if you think maghorofa yanajengwa kwa salary tu umepotea.
     
  11. Mayunga6

    Mayunga6 Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very true!ni full ukabila
     
Loading...