Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini hakukua waziri au naibu waziri kutoka Dar Es Salaam (kati ya Wabunge DSM?)?2010-2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by franktemu123, Mar 14, 2012.

  1. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Salam wadau!
    Nimekuwa nikijiliuliza hivi Rais anatumia vigezo gani kuteua mawaziri? huwa anashauriana na nani? nikajaribu kumuuliza mheshimiwa mmoja wa huko serikalini akaniambia kuna kama ka Quota Scheme fulani hivi at least kila mkoa ama utoe waziri au Naibu waziri sasa nikiangalia kwa mkoa wa Dar es Salaam kwa sasa haujabahatika kupata nafasi ya Uwaziri or Unaibu uwaziri (ukiwaacha Mhe. Mnyika na Mdee toka CHADEMA) hawa wengine vp? MTEMVU (TEMEKE), ZUNGU(ILALA), KIGAMBONI,KINONDONI... maana Kagera TIBAIJUKA, MAGUFULI, MWANZA(NGELEJA), MARA(KABAKA, Gaudensia), KILIMANJARO (Maghembe, Chami, Dkt. Mathayo), Pwani(Kawambwa),Moro (Dkt. Nkya, Kombani, Mkulo), Arusha (Ole Medeye), Manyara (Nagu),Singida (Nyalandu), Rukwa (Pinda) Mbeya (Mwakyembe, Mwandosya), Iringa (Lukuvi),Tabora (Sitta), Zanzibar (Nahodha, Mwinyi), Kigoma(????), Mtwara( Ghasia kweli kweli....) Dodoma (Teu), Shinyanga (Maige), Tanga (Nundu), Ruvuma (Nchimbi)Lindi (Membe) Pwani (Malima mzee wa vimwana mpaka akalizwa) duuh! n.k. je hili la uteuz haliwez kuwa na formula inayoeleweka? kwa mfano kiwango cha elimu, experience, equity esp. kwa Gender!! umri na vigezo hivyo vikawekwa wazi?
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Vp kuhusu Makongoro Mahanga wa Segerea?
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makongoro ni mbunge wa Pemba???????
     
  4. Usedcountrynewpipo

    Usedcountrynewpipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2014
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 3,704
    Likes Received: 2,103
    Trophy Points: 280
    C ulishaambiwa wabunge wa Dar wanafikiria kwa kutumia Masaburi? We ulitegemea wapewe uwazi Hill?
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2014
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Pengine wamchukue Abbasi Mtemvu, angefoji nyaraka za zoooote familia yake!!
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    makongoro ni mbunge wa wapi????
     
  7. K

    Kongi JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2014
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mbona hao mawaziri wote uliowataja ni wakazi wa Dar??
     
  8. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,673
    Likes Received: 8,573
    Trophy Points: 280
    huyu huwezi kumhesabu , iko wazi kwamba hakushinda , bali alikimbia na masanduku .
     
  9. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,673
    Likes Received: 8,573
    Trophy Points: 280
    KAMANDA , HIVI UMPE UWAZIRI MTU KAMA MTEMVU AU IDD AZZAN AMA ZALINA MADABIDA uNATEGEMEA NINI ?
     
  10. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 33,673
    Likes Received: 8,573
    Trophy Points: 280
    wa viti maalum , maana hakushinda bali alikimbia na masanduku .
     
  11. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2014
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Wa tume ya uchaguzi. Mbunge wetu mpendazoe
     
  12. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2014
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Wizara kufilisika kama mifuko ya hifadhi ya jamii.
     
  13. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2014
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,731
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    RBC umenichekesha mbayaaaaaa! da!
    mara jamaa kachomoka na masanduku ya kula! huyoooooo! mshikeni huyooooo! mwizi huyoooooooooo!
     
  14. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2016
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,670
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    lisemwalo lipo kama halipo....
     
  15. samtz1

    samtz1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2016
    Joined: Nov 8, 2015
    Messages: 772
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 80
    Cjaona hata waziri mmoja wa mkoani hapo
     
Loading...