Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini gari za walinzi wa rais huwa zinahama kutoka lane moja hadi nyingine?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sikiolakufa, Jan 18, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naomba mchango yakinifu....nilishuhudia msafara wa rais hivi karibuni....huwa unatanguliwa na pikipiki...halafu gari ya polisi kama mbili hivi ambazo zinapeana distance kubwa.....baada ya hapo huwa kuna gari fulani aina ya bmw ambazo zinaambatana na gari alilopanda rais...cha ajabu gari hizo huwa zinahama kutoka lane moja hadi nyingine zikiwa na lengo la kui-sandwich ile gari aliyopanda rais huku wakiwa katika 80kph.

    Nina shaka na manouvres hizo wanazofanya madereva huenda ni hatari kwa usalama wa mkuu wa nchi.....je wale madereva wana uzoefu gani? Ni madereva wa jeshi? Maswala haya ya usalama barabarani ni muhimu sana kujadiliwa...

    Je ni salama kwa rais kukaa kiti cha mbele akiwa anasafiri na gari kwenda lets say morogoro?naomba mtazamo
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tumekuwa tukufanya hivi kwa miaka yote ya taifa letu. In fact tumeboresha zaidi huko kutanua baada ya 1984 ilipotokea ajali ya Sokoine. Madereva wote ni well trained so dont worry.
     
  3. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    vipi kuhusu rais kukaa siti ya mbele? Si hatari?
     
  4. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sababu serikali yenyewe haieleweki au ww unaielewa?!!
     
  5. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Kisheria/utaratibu rais hukaa kiti cha nyuma upande wa kushoto kaka!!!! ukiona alipanda mbele ujue kunajambo
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapana..........anakaa mbele anapotumia SUV kwa kuwa kiti cha mbele ni comfortable na safer zaidi......anakaa nyuma katika limousine kutokana na protocals za awali (ambazo ziko kabla ya ujio wa SUVs) na hii ilitokana na ukweli kuwa awali sana kabla ya magari viongozi wa nchi walitumia magari ya kuvutwa kwa farasi ambayo huwa nyuma ya farasi kama hili

    [​IMG]
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu wa sasa akipanda shangingi ziku zote anakaa mbele.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jambo kama lip labda...
     
  9. Ndi.Wa.Nkaka

    Ndi.Wa.Nkaka Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pale Monduli - TMA - Kuna Course moja inaitwa "MOTION" - ni option course!
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    am not sure on this but whenever akipanda benzi!! lazima akae upande wa kushoto kiti cha nyuma. anyway labda,....kamwambia hivyo
     
  11. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    umewai kwenda kwa mganga wa kienyeji wewe??
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sisis tunashangaa Ambulance.......kuna Rais ana Fire engine kabisa kwenye msafara :lol::eyebrows:

    [​IMG]
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiona rais anajiongezea ulinzi ujue anawaibia-J.K.NYERERE
     
  14. F

    FUSO JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    ubora wa barabara zetu je?
     
  15. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa kaya akiwa kwenye motorcade format deformation speed 110KM, TLK 1290 leading...TLK 2121 Manouver TLKA1278 Bluffing....TLK 3210 Engaging













    mkuu wa kaya.jpg mkuu wa kaya.jpg
     
  16. F

    FUSO JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    ukiona rais wa nchi yoyote kajiongezea ulinzi ujue...........ku...ra.
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    SUVs kwa rough roads
    LIMOs kwenye lami
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akikaa nyuma ataonaje namna maisha ya wananchi "yalivyoboreshwa"?
     
  19. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeonaaaaaaaaeeeeeeeeee jamaaa amefunga nia ya ocean road kule nyuma ya mjengo wa waarabu alio utaifisha
     
  20. m

    masewa Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo ya kukaa mbele mi nadhani

    huyu jamaa sianapenda totoz anatakaga mwenyewe ili azione vizuri
     
Loading...