Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini elimu hii?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mkillindy, Sep 19, 2011.

  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu ya tz inachosha. Wanafunzi wa vyuoni huwa wanafanya project, mara baada ya kumaliza wanaziacha na kuchukua marks zao.
    Hawapati support juu ya hilo. Je, km wangepewa mtaji waendeleze project zao c lingepunguza uhaba wa kazi?
    Mf wa project zinazoendelezwa na wanafunzi ni online voting, jigambeads.com, tanzaniakwetu.com na jigambe.com
    Unatoa ushauri gani kwa nchi juu ya vijana hawo? Wapewe mtaji ili waendeleze project zao, au waendelee kutafuta kazi?
     
Loading...