Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Dr Ulimboka alipelekwa Muhimbili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nduka, Jun 28, 2012.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wakati madaktari wakiwa kwenye mgomo baridi wa kutoa huduma ilikuwaje wakampeleka Dr Ulimboka hapo Muhimbili? Au walitaka afe kwa kukosa huduma? Au wanajua kuwa watu maalum hawataathiriwa na mgomo?
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    MH, I am a Guest!
    Wenyewe watakujibu, maana mimi sijaelewa unataka ujibiwe nini.
     
  3. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaelewa maana ya emergence? wewe Umepelekwa Muhimbili ukiwa na emergence ukaacha kutibiwa? majeruhi wa ajali wakifika Muhimbili hawatibiwi? jitahidi kujiuliza masawali kabla ya kuweka umasaburi hapa.
     
  4. g

    gilguy Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiulize kwanini walitaka kumuulia mabwepande?then ukipata jibu litakuwa ndilo jibu la swalilako
     
  5. S

    Starn JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yeye ni daktari madokta wenzake hawawezi kumuacha afe
     
  6. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ingawa ni swali la kijinga sana lakini acha tu nikujibu, hao wanao fanya mgomo ndiyo wenye uhamuzi wa kutoa huduma, hivo waliamua. acha kuendekeza ujinga utakuwa mjinga
     
  7. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    professional code......
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    maswali mengine! alipelekwa muhimbili kwa sababu muhimbili ni hospital kubwa na kuna madaktari bingwa
     
  9. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa hiyo unataka kutuambia mgomo wa madaktari ni kutowatibu watu wasio madaktari tu??
     
  10. S

    Starn JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio maana yake, jana Ulimboka alivyofika hospitali asilimia kubwa ya madokta walienda kumpokea na kuacha wagonjwa wegnine wak
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mkuu unauliza swali la kijnga kwa gt na kutegema majibu ya welevu?
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ulitaka apelekwe India?
     
  13. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Labda hujafuatilia vyombo ya habari kwani taarifa ya MOI iliyotolewa na Afisa Habari wao Jumaa Almasi siku moja kabla ya unyama aliofanyiwa Dk. Ulimboka ilisema wanapokea wagonjwa wa dharura tu kwa sasa.......na ya Dk. Ulimboka ilikuwa ni dharura licha ya pia kuwa ni jemedari wao katika kudai haki zao na za kwetu wananchi tusioweza kwenda India.
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    We ulitaka Apelekwe India?
     
  15. m

    monyaichi Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kwani mwananyamala na muhimbili ni ipi hosp kubwa?India ni maandalizi ya baaadaye
     
  16. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wengine huwa sio wakuwajibu , usije pata barn burn bureeee
     
  17. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Watu wamejitahidi kumponda muuliza swali lakini wameshindwa kumjibu, ye anataka tu mumjibu kwa nini alipelekwa muhimbili wakati kuna mgomo? Jibuni swali la msingi, acheni kubwabwaja.

    Wote mnaotetea hawa madaktari kwa kipindi hiki cha mgomo hamkuugua au hamkuwa na ndugu zenu walio mahututi, Msingetetea huu ujinga wa hawa madokta.
     
Loading...