Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini cuf hawaendi Mbeya, Moshi, na Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Mar 14, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa mfuatiliahi wa hivi vyama vya upinzani kwa muda sasa, nilichogundua ni kwamba chama cha cuf sijawahi kuwasikia kuwa watafanya mikutano ya hadhara kwenye miji kama mbeya,moshi,na arusha.
     
  2. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapana mkuu, japo mi si mwana CUF lakini huwa wanaenda Mbeya, binafsi nilishahudhuria mikutano ya Prof. Lipumba eneo la Makunguru nikiwa Mby, suala la msing je wanakubalika? Jibu rahisi ni HAPANA
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sehemu hizo zina wenyewe.
     
  4. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sehem hizi zinaaelewa wengi, mambo ya kahawa na kashata hawezi na pia CUF ni chama cha kidini kumbuka hivyo (Refer matokeo ya uzini na kauli ya Ismail ****) so maeneo hayo wanatofautisha kati ya dini na sias, yaani kama wewe uwezo wako ni mdogo kiuongozi hata kama ni wa dini yao, watakupiga chini, tofauti na maeneo ya kiswahili swahili, mpee wa dini yetu hata kama uwezo wake ni mdogo.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu cuf kama sikosei ni chama kikongwe, hata kama walienda mbeya labda ni mara moa tu`tofauti na lindi na mtwara cuf kwa mwaka wanakuwepo zaidi ya mara tano
     
  6. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hapo hapo ndiyo CCM inapozidi kuwapiga gap wapinzani!Mnaabudu udini sana bila kujua kuwa hizo propaganda zilianzishwa na hao hao CCM kuwadhoofisha wapinzani,Ngoja wana-CUF nawenyewe waje wakujibu kuwa chama chako ni cha kidini!!Sijui lini tutabadilika aisee!!
     
  7. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo mikoa watu wameelimika(siyo madrasa)

    kuingiza udini si rahisi labda kwa maeneo

    kama temeke kuelekea kusini na buguruni
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mie nilihudhuria miaka ya mwanzo ya 2000 hapa karibuni sina hakika, ila kwa maneno ya Jussa nadhani wanaogopa kwenda kwa wakristo, Mbeya kwa sehemu kubwa ni wakristo isipokuwa Wilaya ya Mbarari tu ndo kuna uwiano wa waislamu na wakristo. Wakija Mbeya tunataka hoja za maendeleo sio udini
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Sehemu ambazo hakuna mtandao wa misikiti usitalie kuziona movement za CUF, hiki ni chama cha shura ya Maimamu na Baraza la Ulamaa.
     
  10. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbeya, arusha na moshi ni mikoa iliyozikwa kitovu cha yesu, huko UDINI umeshika kasi ile mbaya, kwao wakristo analosema askofu ndio mungu, kwao udini ndio nyenzo kuu. Tatizo la Tanzania ni mfumo kristo.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    tangu wamfukuze mzee James Mapalala hata kanda ya ziwa hawakanyagi tena!
    CUF wanapendelea sana maeneo kuna vijiwe vingi vya kahawa, kama vile mikoa ya pwani na zanzibar
     
  12. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Halafu hiyo mikoa ndiyo inaongoza kwa kiti moto. Maana kule wanakula mpaka pua na makongoro ya nguruwe. Wanachoacha ni manyoya tu! Kudadaadeki
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I know this is uncalled comment

    CUF wapo maeneo ya misikitini kwa wale wacheza bao na kula kashata.
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kwenye hivi vijiwe vya kahawa huwa wanaeneza nini hasa kwa maana nia ya chama chochote cha siasa ni kushika dola ,lakini kwa mtindo huu wa vijiweni mm
     
  15. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    CUF kimejitofautisha kwa udini wake,na sasa kinajifia taratibu! ona hata huko Arumeru hakijashiriki uchaguzi mdogo
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona kiti moto ndio nyama safi kwa mataifa yote yalioendelea pamoja na
    uchina;huwezi ona ndio maana hii mikoa iko juu kimaendeleo
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ngome za chadema
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,161
    Likes Received: 11,433
    Trophy Points: 280

    Kama walipandwa kama ngazi pale Uzini, unadhani watathubutu kutia pua ktk jamii hizi za watu waliopata ukombozi wa kifikra??
    CUF ni maiti iliyojichagulia sanda.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu huko hakuna hijabu na vibaraghashia.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa maana yako mikoa hiyo CUF inabaguliwa kwa sababu ni chama cha kiislam?
     
Loading...