Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Congo DRC ubakaji umekithiri?

Discussion in 'International Forum' started by mdau wetu, Jul 6, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF bila shaka kwa wale wafuatiliaji wa habari wanafahamu kwamba, kila leo kumekuwa kukiripotiwa habari za kukithiri vitendo vya ubakaji katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo. Chanzo hasa cha kuongezeka vitendo hivi ni nini?
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya ni matokeo ya kutokuwa na amani.
    Hata Tz tukichezea amani yetu tutafika huko.
    Ndiyo sababu waungwana wanawaelimisha CDM waache kuchezea amani tuliyonayo. Hope wataelewa kuwa wanachezea moto.

    Wazalendo wa kweli tuendelee kuitunza amani yetu kwa gharama yeyote ile, tukiipoteza itakuwa ni vigumu sana kuirejesha.
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa asili it is xpensive 2 maintain a woman in DRC. Inabidi uwe nazo sana na hata mabinti wa huko kwenye mafunzo yao wanafundishwa kuwa hivyo. Hata hivyo kutokana na peace instability, men wana violate kanuni zao na ndo maana hali iko hivyo.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Mbona hata CCM inawabaka watz kila siku? Hakuna amani hapa kuna imani. Vita ikianza lazima niwabake ccm wote
     
  5. semango

    semango JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tanzania amani iko wapi?na Chadema wanaichezeaje hiyo amani?
     
  6. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kinyungu unatangaza kuwa utawabaka CCM? kaa sawa makachero wao wanakuwinda
     
Loading...