Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini Clouds FM wanatisha wananchi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Nov 5, 2010.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Clouds FM inatangazia wananchi kwamba kuna watu wanahamasisha umwagaji damu. Kisha wanapiga wimbo wa taifa hovyo hovyo jambo ambalo mtu atadhani rais anataka kutangaza Hali ya hatari.

    Clouds na CCM wanapotosha umma. Kwa nini CHADEMA wakilalamika na kutoa ushahidi wa wizi wa kura, Clouds na CCM wanatangazia watanzania kuhusu umwagaji damu? Kwa nini wasiambie tume ifute Uchaguzi tuanze upya ili tume isisababishe umwagaji damu? Kwa nini kila Uchaguzi Tume na ccm wanaiba kura halafu wanatuambia tukubali matokeo ili tusimwage damu?

    Kwa nini CCM na tume wako tayari kumwaga damu kuliko kutenda haki?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kumbuka: Chenge achukua Fomu Kugombea Uspika.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    clouds wamejaa mbumbumbu watupu unategemea nini
    hawa akina hando, sijui kijamaa kinaitwa bonge uozo mtupu.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    "nikija kusikia chenge/lowasa amekuwa spika nitahamasisha tuwakatae kwa maandamanoi yawe na amani au ya vurugu.......ikishindikana kwamba watz hawako tayari basi mimi nitahama nchi"

     
  5. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Since when has CCM cared about justice?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Acha bwana vijana walisha nunuliwa kwa pesa za kutosha na ccm na mafisadi kwa hiyo wanatekeleza agizo la mkuu wao kusaga kwani ndiye aliyepewa mgawo ili vijana wafanye kazi za siasa kwenye clouds......nasikia kati ya wote kibonde ndiye alipewa mgawo mkubwa...............
     
  7. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukisusa unawapa nafasi ya KULA vizuri, dawa Ni ku wa Assassin hawa Wahuni kwanza hawana ulinzi wowote.
     
  8. W

    We can JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani, kama ambavyo Chenge amediriki kugombea kwa kuchakachua, anahaki ya kugombea Uspika ka mtindo uleule....Kuna watu walishapata utando wa mawazo, utando wa akili, utando wa fikra na upofu wa kila aina. Chukua panzi aina ya senene anavyoweza kujificha kichwa huku zaidi ya 70% ikiwa nje.....ndivyo viongozi wetu wanaoamini kuwa UONGOZI kwao ni LAZIMA. Utawatambuaje?

    1. Hawadhubutu kuongelea UFISADI waziwazi,
    2. Hawatoi sifa yeyote hata kama ni nzuri vipi kwa umma inayotolewa na mtu aitwaye wa Upinzani,
    3. Hujichekelesha chekelesha hata pale wasipotakiwa kuchekacheka mara wakutanapo na watu waliona maslahi nao
    4. Huangalia upande mwingine wakikutana na watu maskini barabarani, isipokuwa wakati wa uchaguzi.
    5. Hupenda kualikwa kwenye sherehe ili watoe michango mbele ya vyombo vya habari, nk

    Mungu ONEKANA SASA.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mnasikiliza kwanini hao makanjanja? Fanya media boycott.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    clouds watu wa ajabu sana....huyu Paul James anadiriki kusema tusahau yaliyopita....watu tuibiwe haki zetu alafu tusahau.....wana wazimu nini......hivi wamelipwa kiasi gani mpaka wawe wapumbavu namna hiyo....kweli shida mwanaharamu
     
  11. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Simple......WHY CLOUDS????? Uongozi wanaoutaka ndo umewapa Clouds TV.....So they are expecting more within 5 Years....They care 4 themselves......Shame upon them.....Why cant they preach the reality.....Kwani hawajui uovu wa CCM na TUME ya Uchaguzi??? Why wapo Kimya??????
     
  12. e

    ejogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana maslahi na ccm! lakini wajue kwamba watu hawaogopi kumwaga damu siku hizi. mbona kufa tunakufa kila siku!! Kuishi maisha ya kimaskini na kugandamizwa nako pia ni kufa. Ni bora kumwaga damu nyingi kwa mara moja na baadae kutomwaga damu tena kuliko kuendelea kumwaga damu kidogokidogo milele!
     
  13. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    watangazaji ni watu walioprove failure ya life so ni VILAZA..
    KAMA UNASKIZA WEWE SKIZA MIZIKI TENA BAADHI TU
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wameathirika ubongo kama hawajui nguvu ya umma wasubri kama wanafikiri pale walipo wako salama wanaweza kuchomwa moto wa JEHANAMU
     
  15. n

    nomita Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa wala awajapewa hela yyote ni kujipendekeza karibu na viongozi ili wapewe hata elf kumi ya bia nani amuonge mjinga hela hata mia awapati ni umbumbumbu wao maskini tu wale awana hata kitu cha maana nashaangaa kwa nini mna wadiscuss washenzi hawa...we have so many things to worry about nt these fools....wahuni tu awa wataishia tu na vikazi vyao vya laki tatu uku wenzao wanasonga mbele...
     
  16. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini CCM wanawatumia sana clouds?
    Clouds ni redio ya fisadi wa CCM?
     
  17. b

    bob giza JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku kikinuka tunaanza nao pale mikocheni...ujue umbumbu wa hawa watu ni kwamba wansahau kwamba tunaishi nao mitaani, na kwamba familia zao tunazijua na tuko nazo huku huku uswahilini, sasa wakiwa pale wanatisha watz wanadhani kikishatibuka wao watakuwa salama, tutazaa nao na tutahanja nao..na kwa sababu ya kuwasaliti watz tutaanza nao pale mikocheni ili wajue vizuri nguvu ya umma ikoje..
     
  18. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    PICHU zao,
    SUGU kiboko yao..
     
  19. masharubu

    masharubu Senior Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  20. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi Clouds FM nayo ni station ya kusikiliza !!!!! Pale we burudika na music tuuuu na ingefaa kuwa hivyo
    Music na Burudani station, haya mengine waachee maana kwao ni negative !!!!!!
     
Loading...