Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini chadema/nccr/cuf/tlp isizunguke kwenye shule za kata kutafuta wanachama?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mzambia, Jan 3, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi nilikuwa nafikiria kuwa mtaji mkubwa kwa chadema/nccr/cuf/tlp kushinda uchaguzi mkuu 2015 ni kuanza kuwaandaa watoto wa shule za sekondari za kata kwa ajili ya kuwaandaa kisaikolojia kutafuta shahada za kupigia kura na kuwalisha yamini ili ifikapo 2015 viwe tayari na mtaji wa kutosha kuiondosha ccm?
    Maana ccm inawategemea sana wazee a vijijini ambao wengineo mpaka 2015 watakuwa hawapo duniani hivyo vijana kuwa na nafasi kubwa ya kufanya maamuzi sahihi na ukiangalia katiba ndo itakuwa tayari.

    Nawasilisha
     
  2. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kipaumbele kwa sasa nadhani.
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na mwaka 2015 siyo mbali sana ni jirani sana kwa hiyo biashara asubuhi, mchana mahesabu
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ukiongelea vyuo ntakuelewa,ila kwenda shuleni itakuwa haipendezi,waache watoto wasome! Zingatia pia shule tajwa ulisema zina watoto wadogo wa miaka 12-16 ambao hawajakomaa kupata elimu ya siasa,kumbuka tulifuta siasa ili tufundishe civics/uraia . Waache wapate msingi wa maisha,siasa watazikuta mbele ya safari.
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri sana waende mavyuoni kote ili mwaka 2015 moto uwake
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi cuf (ukiondoa pemba), nccr na tlp ni vyama vya upinzani mpaka vijihangaishe namna hiyo?
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nakuunga mkono. Nazani hiyo ni hoja ya msingi sana. Nakushauri tu kama unamfahamu mjumbeyeyote wa miongoni mwa vyama hivyo mshirikishe hiyo hoja. Kwa namna moja ama nyingine utakua umetoa mchango wa uhakika na wakukumbukwa kwa vizazi vingi. usihofu kutoa mchango wako kwa jambo la maendeleo kama hilo!
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wanasubiri kwa hamu 2015 ifike ndio waanze harakati
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chipukizi wa CCM wanakuwa na miaka hiyo hiyo,hakuna wakati muafaka,ni vizuri wakaandaliwa kufanya maamuzi ya kisiasa mapema na wawe sehemu ya maamuzi yao.mi nafikiri waende ila wahakikishe hakuna interference na masomo na wa advocate pia kuheshimiana wenyewe kwa vyama watavyochagua si kuanza vita kwa kuwa huyu ni CCM na huyu APPT?kama wanafundishwa kuhusu mfumo wa vyama vingi kwenye somo la uraia then wasaidiwe kuwa sehemu ya huo mfumo.
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Walimu huku sisi tayari tunamwaga sumu. Msiwe na wasiwasi
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu kwa mawazo yako
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Si nasikia tayari walipo chuoni ni wapiga kura wao wa kuaminika?! wapiga kura 60,000!
     
  13. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Point
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kila mwaka wanaingia na kutoka.....
     
  15. m

    mzambia JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa maoni
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli aise...hili ni jambo muhimu sana...hasa kwenye hizi shule za kata ambazo watoto wana hasira kw kusomea katika mazingira magumu...
     
  17. minda

    minda JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hao watoto watajiunga na vyama tajwa kwa sababu ya 'kutendwa' huko kwao; hivyo vyama hivyo havina haja ya kupiga kampeni.
     
  18. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoa mada wazo lako ni jema kabisa, kuweza kuwapata hawa wapiga kura kutoka kwenye kundi hili la vijana walioko mashuleni yanao tendwa na ccm.Ila pia kwa maoni yangu; itakuwa ni vyema zaidi kwa hivi vyama kutumia wanachama wao kwenda huko mashuleni KUJITOLEA kufundisha; kwa kuzingatia kwamba vyama hivi vina wasomi wengi tu kuweza kufundisha masoma mbalimbali kwenye hizi shule zilizotendwa na ccm. Kwa kufanya hivyo itakuwa ni njia mojawapo kuonyesha kuwa vyama hivi vinajali elimu ya hawa vijana; pia kuwaandaa kuwa watanzania walio elimika na kuindoa dhana ya ccm kwamba "vyama vya upinzani havina vitendo"
     
Loading...