Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini CHADEAMA wanabwagwa na CUF kwenye midahalo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shinto, Sep 27, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia midahalo mitatu baina ya vyama vyetu vikubwa vya upinzani wakiwemo na CCM muda mwingine, kilichowazi ni kuwa kwa wachambuzi huru wanaona CUF hufanya vizuri kuliko CMD kwenye midahalo yote iliyowahi kufanyika..

    Anza na ile wa HR vs Mbowe, HR alionyesha umahiri na ukomavu wa kisiasa, wakati Mbowe akidhihirisha uchanga na jazba za kishabiki zisizo na maana.

    Ukaja mdahalo wa Jusa v Nape v Marando..
    Same story Jussa aliweza kueleza vizuri falsafa za chama chake, akimuacha mkongwe Marando akishindwa kujieleza vema.. Hata magazeti yanayoelemea CHADEMA yalimpa Ushindi mkubwa Jussa dhidi ya Marando..

    Juzi madahalo wa wagombea Ubunge Igunga, Mahona wa CUF, Kashindye wa CDM na Kafumu wa CCM hali ilikuwa kama hivyo. Magazeti yanampa ushindi mgombea wa CUF..

    Swali ni kuwa, ikiwa CHADEMA kinachojiita chama makini, cha wasomi tena vijana, mbona hugaragazwa na wale tunaowakejeli kuwa hawakwenda shule na sio makini?
    Pili mbona CDM husimamisha watu wazee waliochoka tofauti na image wanayotaka kuijenga juu ya chama chao?
     
  2. M

    Mtumwa wa kweli Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kakutuma?? mwambie tumekusikia na tusubili matokeo, vitendo ndo muhimu..
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ujumbe umefika mkuu!
     
  4. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    CUF ni chama cha upinzani?
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Mbona huongelei mdahalo wa Kikwete, Lipumba na DR.Slaa?
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ....Jamani mwenzetu kauliza swali, badala ya kujibu na wewe unakuja na swali lako.
    Miafrika ndivyo Tulivyo
    .
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nchi haiongozwi na midahalo
     
  8. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    we wacha tu, bado kuna mijitu haitambui hilo. ujinga mbaya
     
  9. d

    davestro Senior Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Truth Give Power
     
  10. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nivyema ukaangalia hoja zinazo tolew bungeni na sio midahalo inayoambatana na jazba.
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Magwanda leo mnaponda midahalo wakati mlikuwa mnang'ang'aniza mdahalo na JK? Kweli dunia kigeugeu.
     
  12. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada kanena,japokuwa huo mdahalo wa Iguga sijauona,ila ule wa Nape v Jusa V Marando niliuona,Jussa alikata issue vizuri sana.....
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,124
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    CUF wanatumia majini
     
  14. S

    Skype JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    toa maoni yako
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mkubwa suala limefika mahala pake ila sijui wewe unaonaje hili suala na kama CDM ingekua ya vijana peke yao sijui kama tutafika kwani
    hamna taifa ambalo lina vijana peke yao.
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    umetumwa wewe na uzee wako. Ndo jibu hilo?
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    nani kasema cdm ya vijana pekee?

    Dr. Slaa ni kijana?
    Prof. Kahigi na mwenzake baregu nao ni vijana?

    Ni mchanganyiko lakini vijana wengi wanakiunga mkono
     
  18. l

    luckman JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    poor thinking of CCM A AND CCMB-CUF!
     
  19. l

    luckman JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kweli chadema ni chama tawala!tuna wapinzani kama ccm, nccr na cuf! Hawa wote wanatutafuta lakini tumewabwaga!
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hebu nipime busara zao na utu, ok wengi hawajaoa hivyo upeo wao ni kuiba wake za watu tu, hawana hoja za msingi ila ni virugu tu na kuchumia tumbo, kama mtu anashindwa kujieleza atawezaje kuelezea matatizo yako?
     
Loading...