Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini cdm hawalivalii njuga suala la mgao wa umeme?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gamba la Nyoka, Jul 4, 2011.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,530
    Likes Received: 2,508
    Trophy Points: 280
    Katika vitu ambavyo vingeweza kuidhoofisha CCM na kuiondolea uhalali mbele ya wananchi ni suala la Umeme Usiokidhi Mahitaji hususan Mgao huu mkali wa umeme unaoendelea nchini, lakini cha ajabu ni kwamba Chama kikuu cha Upinzani CDM kimeshindwa kuonyesha leadership katika kuwapa wananchi platform ya kupiga kelele kali juu ya suala hili angalau tunaona chama cha CUF kimeiona hii opportunity lakini nao hawajaitumia ipasavyo, Mgao unaoendelea nchini ni mtaji mkubwa sana wa kisiasa kwa chama kinachofanya siasa, CDM mbona hamuichukui hii nafasi vyema?, nikimaanisha CHADEMA MAANDAMANO YA KUPINGA MGAO WA UMEME YAKO WAPI?
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nchi hii ni yetu sote so where is CCM wao hawaguswi kama CUF wamelivalia njuga well let them try if the cap fits.
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wengi tunatumia koroboi, ila mafuta ya taa yana..........!!
    Labda wanamsubiri 'Ngerejaaa' mjengoni vita ianzie hapo.
     
  4. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Mbona hujawataja NCCR au wenyewe siyo wapinzani, CHADEMA walishafanya hayo mara kibao ila kwa kuwa serikali ya JK siyo sikivu
    ndo maana unaona hadi mambo yanakuwa kama hivi, hivi Ngeleja anafanya nini serikalini ?? anajua majukumu yake kweli????
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Mgao hauchagui mwanachama wa CCM, CUF wala wa CDM,
    Pia hauchagui wanaofuatilia Siasa za Tanzania au wasiofuauilia.
    hata wewe hapo ulipo una nafasi yako katika kupiga kelele juu ya hili, sio lazima CDM
     
  6. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nadhani hoja binafsi ya mh. David kafulila ya kulitaka bunge kupiga kura ya kutokuwa na imani na waziri mwenye dhamana ya wizara ya nishati na madini mh. Ngereja imepata ushahidi sasa. Wabunge waungane kumwajibisha ngereja kwa kushindwa kuisimamia tanesco na pia kwa kushindwa kutekeleza maazimio 30 ya kamati ya bunge ya nishati na madini
     
Loading...